Mtangazaji wa Radio 47: Rais Samia anataka kutuharibia Rais Ruto

Mtangazaji wa Radio 47: Rais Samia anataka kutuharibia Rais Ruto

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,028
Reaction score
6,875
Baada ya ukimya wa siku kadhaa na madai pia waliotoa kutaka kutekwa! Sasa wale Watangazaji wa Radio 47 ya Kenya akiongozwa na Billy Miya leo waimeibuka na jambo jipya la kusema Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan anataka kumharibu Rais William Ruto wa Kenya ambaye ni Rais wao walitoka naye mbali na wanampenda.

Soma Pia: Samia: Nimeongea na Rais Ruto, wale watoto wetu watovu wa adabu, wakija kwako chapa mikwaju, wakija kwangu nachapa mikwaju

Na moja pia ya jambo walizungumza ni kushangazwa na kauli ya Rais Samia aliyotoa jana katika Kongamano la Biashara kati ya Tanzania na Kenya lililofanyika Mei 4 ya kusema Nimeongea na Rais Ruto, wale watoto wetu ( Gen Z ) watovu wa adabu, wakija kwako chapa mikwaju, wakija kwangu nachapa mikwaju

 
Watangazaji wa Radio 47 ya Kenya leo waimeibuka na Rais anataka kumharibu Rais Ruto

kauli ya Rais Samia wale watoto wetu ( Gen Z ) watovu wa adabu, wakija kwako chapa mikwaju, wakija kwangu nachapa mikwaju
Huyu mtangazaji wa Kenya, anamuita rais wetu Bi Msumi!,
Kisha anasema mwanamke anapoongelea mikwaju anaeleweka, huku akionyeshea mikwaju hiyo kwa ishara ya mkono!.

Watanzania Wazalendo tusikubali udhalilishaji huu wa viongozi wetu na media za jirani!.

Niliwahi kuandika humu na kuuliza kuhusu Uzalendo wa ajabu wa Watanzania: Nchi inatukanwa, Rais anatukanwa, tumenyamaza. Huu ni Uzalendo gani?

Tusikubali!.

P
 
Huyu mtangazaji wa Kenya, anamuita rais wetu Bi Msumi!,
Kisha anasema mwanamke anapoongelea mikwaju anaeleweka, huku akionyeshea mikwaju hiyo kwa ishara ya mkono!.

Watanzania Wazalendo tusikubali udhalilishaji huu wa viongozi wetu na media za jirani!.

Niliwahi kuandika humu na kuuliza kuhusu Uzalendo wa ajabu wa Watanzania: Nchi inatukanwa, Rais anatukanwa, tumenyamaza. Huu ni Uzalendo gani?

Tusikubali!.

P
Mbona Ruto anaitwa Kasongo / Zakayo/ Githinji [muuaji kwa Kikuyu] , Konde boy [ sababu ya kupungua mwili hivi karibuni]

Yote hayo anaitwa kila siku, mwisho wa siku mtu kama hataki kutukanwa arudi akakae na familia yake , huwezi kutaka kusifiwa kila siku maana katiba haisemi na hailazimishi mtu apendwe au asifiwe kila siku.


View: https://x.com/i/status/2051371130628264004
 
Huyu mtangazaji wa Kenya, anamuita rais wetu Bi Msumi!,
Kisha anasema mwanamke anapoongelea mikwaju anaeleweka, huku akionyeshea mikwaju hiyo kwa ishara ya mkono!.

Watanzania Wazalendo tusikubali udhalilishaji huu wa viongozi wetu na media za jirani!.

Niliwahi kuandika humu na kuuliza kuhusu Uzalendo wa ajabu wa Watanzania: Nchi inatukanwa, Rais anatukanwa, tumenyamaza. Huu ni Uzalendo gani?

Tusikubali!.

P
wewe ni🐕🐕🐕🐕Koko👎👎👎👎👎🖕🖕🖕🖕🖕🖕🖕
 
Huyu mtangazaji wa Kenya, anamuita rais wetu Bi Msumi!,
Kisha anasema mwanamke anapoongelea mikwaju anaeleweka, huku akionyeshea mikwaju hiyo kwa ishara ya mkono!.

Watanzania Wazalendo tusikubali udhalilishaji huu wa viongozi wetu na media za jirani!.

Niliwahi kuandika humu na kuuliza kuhusu Uzalendo wa ajabu wa Watanzania: Nchi inatukanwa, Rais anatukanwa, tumenyamaza. Huu ni Uzalendo gani?

Tusikubali!.

P
With all due respect mkuu, hao unaowaita 'viongozi' wameamua wenyewe kujidhalilisha. Mtu yeyote mwenye clear mind hawezi kudeal na matokeo ya tatizo badala ya kiini cha matatizo.
 
Huyu mtangazaji wa Kenya, anamuita rais wetu Bi Msumi!,
Kisha anasema mwanamke anapoongelea mikwaju anaeleweka, huku akionyeshea mikwaju hiyo kwa ishara ya mkono!.

Watanzania Wazalendo tusikubali udhalilishaji huu wa viongozi wetu na media za jirani!.

Niliwahi kuandika humu na kuuliza kuhusu Uzalendo wa ajabu wa Watanzania: Nchi inatukanwa, Rais anatukanwa, tumenyamaza. Huu ni Uzalendo gani?

Tusikubali!.

P
Sasa mbona wengi tunakubali! Unafikiri kiongozi utaheshimiwa kama wewe mwenyewe hujiheshimu au kuheshimu unao waongoza? Unafiri kiongozi utapendwa kama wewe mwenyewe huwapendi wale unao waongoza?

Kiongozi usipokuwa mfano wa kuigwa, ni nani atayaiga matendo yako mabaya? Kama kiongozi unaunga mkono maovu wanayofanyiwa wananchi, unategemea hao wananchi watakuwa upande wako?
 
Baada ya ukimya wa siku kadhaa na madai pia waliotoa kutaka kutekwa! Sasa wale Watangazaji wa Radio 47 ya Kenya akiongozwa na Billy Miya leo waimeibuka na jambo jipya la kusema Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan anataka kumharibu Rais William Ruto wa Kenya ambaye ni Rais wao walitoka naye mbali na wanampenda.

Soma Pia: Samia: Nimeongea na Rais Ruto, wale watoto wetu watovu wa adabu, wakija kwako chapa mikwaju, wakija kwangu nachapa mikwaju

Na moja pia ya jambo walizungumza ni kushangazwa na kauli ya Rais Samia aliyotoa jana katika Kongamano la Biashara kati ya Tanzania na Kenya lililofanyika Mei 4 ya kusema Nimeongea na Rais Ruto, wale watoto wetu ( Gen Z ) watovu wa adabu, wakija kwako chapa mikwaju, wakija kwangu nachapa mikwaju

Nasikia Ruto hakupenda ile kauli kwa sababu hakuongea nae hiko kitu
Samia kaongea tu vile kwa Ujuha wake but Ruto kaiambia Cabinet yake hajaongea na Samia hiyo kitu and he was surprised sana kusikia yale maneno
Sasa Sijui kwa nini Samia aliamua kudanganya au alitaka kuonesha anaungwa mkono kwa matendo yake ?

Pia ana diplomacy za Kitoto na kilaza, anamuombea kwa mungu Rais Ruto awe Rais tena ; umeona wapi Rais akitamkq hivo publicly. Ikitokea Ruto hajawa Rais je na yeye bado yupo kwa power je !


Yani huyu mtu bwana … she is such an ignorant yani
 
Back
Top Bottom