BLACKTIGER
JF-Expert Member
- Dec 21, 2012
- 4,975
- 8,267
Huyo mwanamama sijawahi kumsikia!
Mbona akina Juma lokole wantangaza bado je juma lokole Ana diploma?Aseme ukweli hana vigezo vya kuwa mwandishi kwa mujibu wa wizara ya habari
Tatizo cheti cha form four hawana mfano maulidi kitenge alipata zero form four-Hivi unakosaje diploma jamani? Sheria ya media services imetungwa 2017 walikuwa na miaka nane, wangekuwa wajanja wangejiunga na Open university mapema.
Duh, sema kweli?Tatizo cheti cha form four hawana mfano maulidi kitenge alipata zero form four
Umeongea Kwa hasira Sana mkuu.At her age 37 yrs hana Nyumba ,hana ndoa hana mtoto anabidi kujitafakari Sana akumbuke Malinzi sio Baba yake hivyo anaweza asimpe urithi.
Hana cheti cha uandishi na utangazaji
Oh ni kweli nimecheck data zake,shida ni kwamba hapatani na wengi na wengi hawampendiAlisoma journalism huyo. Labda ithibati tu ndo atakua hajajisajili
-Hivi unakosaje diploma jamani? Sheria ya media services imetungwa 2017 walikuwa na miaka nane, wangekuwa wajanja wangejiunga na Open university mapema.
Shidaya huyu dada wa kihaya ni afya ya akili...iko siku ataingia studio na miwani ya weldingMtangazaji maarufu na kipenzi cha mashabiki, Diva Gissele Malinzi almaarufu Diva The Bawse, ametangaza rasmi kuachana na kituo cha Wasafi Media, akieleza kuwa amefikia hatua ya kuanza ukurasa mpya katika maisha yake ya kazi.
Kupitia ujumbe uliojaa hisia, shukrani na upendo mkubwa kwa familia ya Lavidavi na timu nzima ya Wasafi, Diva amesema amewasilisha barua yake ya kuondoka mapema leo asubuhi, ameeleza kuwa kipindi cha Lavidavi kilikuwa moja ya sura nzuri zaidi katika taaluma yake, na kwamba kila usiku, kila sauti ya msikilizaji na kila ujumbe vilikuwa sehemu ya moyo wake.
"Tumejenga nyumba ya hadithi halisi za mapenzi, uponyaji, vicheko, ujasiri na mazungumzo ya kweli. Mmenilea, mmenisukuma, na mmenifanya kuwa bora zaidi," ameandika Diva.
Akiwaaga kwa heshima timu nzima ya Wasafi, kuanzia kwa watayarishaji, timu ya kidijitali, wahandisi wa sauti hadi uongozi, Diva amesema anaanza msimu mpya wa maisha, lakini akasisitiza kuwa huu si mwisho wa safari, bali ni pumziko la heshima.
"Popote nitakapokwenda, roho ya Lavidavi itaendelea kuishi. Endeleeni kupenda, kupona, na kuamini katika mapenzi."
Kwa miaka kadhaa, Diva The Bawse amekuwa sauti ya kipekee usiku katika redio ya Wasafi, akitoa nafasi kwa simulizi za mapenzi, mafanikio na changamoto za maisha, huku akibaki kuwa miongoni mwa watangazaji wenye ushawishi mkubwa Tanzania.
Podcast ni mahali pa kupiga soga, kutoa elimu na mara nyingi kujadili jambo moja kwa kirefu. Radio na TV bado vipo sana, tatizo ni mazingira ya habari ya bongo ni duni sana na content ni haba kwa sababu vyombo vya habari viko kama PR firm zaidi.It's like a jungle in this habitat" sio wote wanaweza na shida ni kupata following...; ila kama huyu tayari ana wasikilizaji ni rahisi kuingia na kwenye podcast; yaani podcast kwa sasa ni muhimu sana na kitu cha lazima kwa mtoa habari yoyote (in short sio huku tu teknolojia imefanya industry zote kuwa ngumu, kuna a lot of competition) inabidi ku capitalize kwenye following yako
You're too naive,Media Houses are a dying breed (evolving) it's time for podcast.., kwahio kama una following na content anzisha podcast yako ila usiache kwenye media houses huko unakuwa unakwenda part time hata usipolipwa inakuwa ni kama promo tu... na kuongeza connection...
Kweli Aisee! Jamaa katia fora. Utadhani aliomba akanyimwa!You're too personal why? Alikunyima Mbunye yake? Mchango wako umejaa Chuki kubwa Kwake ambayo nina uhakika hata Shetani nae anakushangaa huko aliko.
Hahaha ndiyo hao hao! Ukimuuliza hata Dodoma alienda kufanya nn hakuna majibu atakwambia kaka Steve katuambia twende atatulipia kila kitu.Ndiyo hawa mara ya mwisho walionekana kwenye mkutano mkuu wa CCM Dodoma?
I'm Gemini tooShe's gemini though!
Bongo ukilopokalopoka basi unaingizwa redioniCase Closed.
Havihusiani bhanaAsee nimeicheki hiyo interview YouTube seriously itakuwa ina mchango mkubwa kwa huu mshangazi kuondoka wasafi nimesoma comment mwanzo mpaka mwisho watu wote wanampopoa Diva,
Bushoke was calm and relaxed hata kama ndo Mimi nipo kwenye level ya management huu mshangazi usingebaki hapo