Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mimi naona kuna jambo kubwa linafichwa hapa,kamata wadogo linda wakubwa na hii ipo planned
Wazee wa kuunganisha dot wanashajua defense mechanism inayotumika hapa baada ya programe kuvuja


dot zip?

mtazunguka sana
 
Mlikua wapi kusema uovu wake toka zamani, hata huyo Wema kama alijua Makonda ana mahusiano ya kimapenzi na Masogange alngoja nini kisema mpaka adakwe na msokoto ndio aseme sasa hata kama kuna ukwel nani ataamini
Waswahili wa msemo "akimwaga ugali, wewe mwaga." Je usemi huu ni mahali pake?
 
Kwanza tumalizane na madawa ya kulevya then tutamhoji na yeye. msitutoe kwny mstari

Sure! Kama tulivyomfanya Ombeni Sefu** Tulimwacha akawatimua wenzie wee baadae na yeye tukamtimua..
Ila huyo msukuma nayeye inasemekana alipata utajiri kwa kuuza poda.
 
List nimeiona kaka,wanasema kama una husiano na mtu anaefanya kazi ya kuhuuza madawa ya kulevya kuna uwezekano mkubwa kuwa na wewe umo katika mtandao;

Kutokana na Audio na Video zilizozagaa mitandaoni Mkuu wa mkoa ana uhusiano na muuzaji mkubwa wa madawa ya kulevya ambae aliwahi kukamatwa South Africa.

Cha kujiuliza kwanini katika list huyu dada hayumo,Je mkuu wa mkoa anaogopa kuwa akimtaja huyu mpenzi wake labda atashindwa kuhimili vishindo vya polisi hatimae siri zitatoka............loading

Kwahiyo ukisikia audio yangu inasema wewe una uhusiano na Mangwea polisi waje wakukamate?
 
Huyu jamaa naomba Asiache Kada yoyote wa CCM anae usika na uuzaji wa dawa kali, akiwaacha \Itadhihirisha kuwa hii vita niya Upinzani na kuna Visasi
 
List nimeiona kaka,wanasema kama una husiano na mtu anaefanya kazi ya kuhuuza madawa ya kulevya kuna uwezekano mkubwa kuwa na wewe umo katika mtandao;

Kutokana na Audio na Video zilizozagaa mitandaoni Mkuu wa mkoa ana uhusiano na muuzaji mkubwa wa madawa ya kulevya ambae aliwahi kukamatwa South Africa.

Cha kujiuliza kwanini katika list huyu dada hayumo,Je mkuu wa mkoa anaogopa kuwa akimtaja huyu mpenzi wake labda atashindwa kuhimili vishindo vya polisi hatimae siri zitatoka............loading
Inasemekana...nani anasema?
 
Mimi naona kuna jambo kubwa linafichwa hapa,kamata wadogo linda wakubwa na hii ipo planned
Wazee wa kuunganisha dot wanashajua defense mechanism inayotumika hapa baada ya programe kuvuja
Mkubwa ni nani? Kwa nini usitaje?
 
Yaani watanzania wanatakiwa kuitwa maajabu ya dunia ...eti kisa Makonda kawatia sekeseke sasa wanaanza kumsema, ni kwanini hamkusema mda ule wa tukio mmesubiri leo?

Vita ndio sasa vimeanza.
 
Ndio wameibuka sasa muwasikilize sasa na muwape haki ya kuchunguza haya kama mlivyochunguza wale aliowataja Makonda tupate mizania ya haki. Hii inaitwa mwaga ugali nimwage mboga. Wewe uliyemwagiwa mboga usianze kusema kwa nini hawakumwaga jana

Watajwe wote.
Mhe.Rais amesema hata kama ni mama .......
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?
7. Bwana Makonda hii LEXUS LX Nyeusi umeitoa wadi?
8. Ni kwa nini Kila unachokifanya kinadhaminiwa na GSM Foundation. Mnamahusiano gani?
9. Umekamata mateja na wasambazaji. Kwa nini haujamkamata wala Kumtaja Agness Masongange? Punda maarufu Tanzania
10. Kwa nini Petitman apigwe, kwa nini apigwe nyumbani kwako. KWa nini watuhumiwa wengine hawajapigwa?
11. Je Mahusiano ya Kajala na Petitit man kimapenzi unayajua, na Je ushawahi kuwa na mahusiano na Kajala?
12. Umegawa pikipiki nyingi za GSM. Umeyagawa kwa lipi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Makonda hatochunguzwa, na man now yanasonga.mbele
 
Hivi bosi wa GSM ndo yule alimpigaga shemejie kisa kumpa mimba mdogo wake?
 
Haya sasa kuna kitu kimejificha hapa
Nilishasema kitambo, kuna kitu kimejificha hapa.hayo majina 65 aliyoyataja leo ni zuga tu.kashechanganyikiwa kijana wa watu. Sema anajuwa hata wakimpeleka mahakamani watamlinda kwa amri toka juu.
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?
7. Bwana Makonda hii LEXUS LX Nyeusi umeitoa wadi?
8. Ni kwa nini Kila unachokifanya kinadhaminiwa na GSM Foundation. Mnamahusiano gani?
9. Umekamata mateja na wasambazaji. Kwa nini haujamkamata wala Kumtaja Agness Masongange? Punda maarufu Tanzania
10. Kwa nini Petitman apigwe, kwa nini apigwe nyumbani kwako. KWa nini watuhumiwa wengine hawajapigwa?
11. Je Mahusiano ya Kajala na Petitit man kimapenzi unayajua, na Je ushawahi kuwa na mahusiano na Kajala?
12. Umegawa pikipiki nyingi za GSM. Umeyagawa kwa lipi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?


Ngoma inogile
 
Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.


well said. walikuwa wapi kipindi chote?
 
GSM pia wanasimamia zoezi la kutoa tiba kwa kushirikiana na MOI. Ajabu pesa za msaada zipo kwenye account ya Kaimu Mkurugenzi MOI Dr. Othman, akiwalipa watumishi mwenyewe!!!
 
Back
Top Bottom