Mtambo hupo mikononi mwa ccm! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambo hupo mikononi mwa ccm!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Sep 14, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Hivi naomba niulize kitu kimoja maana naona dhahiri hapa kuna walakini!!Nilisikia serikali imeagiza mtambo wa kuchapisha karatasi za wapigakura badala yakuagiza swali ni vipi serikali iliyopo madarakani itashindwa kudurufu hizo karatasi??Je Kutakuwepo na imani kuhusu hilo??Je Wapinzani wanajizatiti vipi kuweka waangalizi wasio hongeka??
    Naomba wa dadavuaji mtujuze!:confused2:
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Ndo shida ya kucheza na mwenzio ambaye yeye ni refa vilevile... Unadhani kuna mtu asiyehongeka? Sema tunatofautiana kwa kiasi cha kutuhonga...
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,608
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi na matokeo vyote viko tayari...inasubiriwa kuapishwa tu....ndio maaana JK anaongea mzaha tu kwenye kampeni...anajua keshashinda tayari....chakachua type
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mkuu, usikate tamaa kiasi hicho!!!
    This tym is gonna be different.......you will see!
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura zinaandaliwa UK; walijaribu mashine ile wakaona haitaweza wakatenda na watu wa UK ndio wanazitengeneza; chakachua haitakuwepo labda wafanye manipulation kwa wasimamizi na watangazaji wa matokeo; hao ndio siwaamini
     
Loading...