Mtalii na mwenye boti!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtalii na mwenye boti!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Sep 18, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Mtalii alimwuliza kijana mwenye boti,Do u know Biology, Psychology, Geography,
    Geology and Criminology?Kijana mwenye boti akajibu NO.Mtalii akamwambia kijana,''What the hell u know on the face of this earth?U will die of illiteracy!'
    Baada ya mda boti ikaanza kuzama,kijana akamwambia mtalii,''Do u know
    Swimology and Escapology from Crocodilogy?'Mtalii akajibu NO,Kijana akajibu ''Well u will Drownology and Crocodilogy will eat your Assology and
    u will Dieology because of your Badmouthology
     
  2. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umejitahidi
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha, atadieology na mambaology
     
  4. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 12,418
    Likes Received: 8,381
    Trophy Points: 280
    Napataga shida kweili kuelewa, hivi ni sisi JF tunatoa kwa Michuzi au Michuzi ndiye anayetoa hapa JF kwetu? Kwa maana naona kitu kwa michuzi hafu nakikuta copi pesti huku! Au nakiona huku afu nakikuta copi pesti kwa Michuzi.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    kwani umelazimishwa kusoma???ka ukikuta tena hapa huna haja ya kusoma tena by the sio kila mtu hutembelea michuzi
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mkuu punguza hasira
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,982
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Hii kitu naiona kama mara ya 3 hapa hapa JF. Kama vipi tuwe makini ili kuondoa duplication. Kamavipi wakali wa Artificial Inteligence wa design system ya kuondoa topic kama hizi.
     
  8. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mna michuzi wala misupu hebu hepa hapa.
     
  9. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,137
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kuna wana jamii wapya hawajaona hii kitu sidhani kama ni kosa kurudia,kama ulishaisoma iache soma zingine.
    Pia tunawashukuru wanaotukopia kutoka blog zingine na kuweka hapa,wanatupunguzia kazi ya kupitia kila blog.

    <br />
    <br />
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 12,418
    Likes Received: 8,381
    Trophy Points: 280
    Boci hizi nguvu ulizotumia kujibia swali ni nyingi mno. Pole kama nimekukwaza.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    MKUU NIPATIE HIYO WEB YA MICHUZ NIWENAPITAPITA HUKO
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hahahaa
     
Loading...