Mtaje Mwalimu aliyekusaidia na Hutomsahau

Mtaje Mwalimu aliyekusaidia na Hutomsahau

Mwalimu Safiel Mayar aliekuwa anafundisha Advanced mathematics pale Kibasila secondary! Ni mwalimu wangu bora kuwahi kutokea na sitakuja msahau
 
Mimi sitamsahau mwalimu flan alinifanya nikachukia hesabu ,nakumbuka nilkuwa form two na nilkuwa nafanya vizur sana kwenye hesabu sasa yeye akawa ananisema vibaya mbele ya darasa eti kuwa nguvu yangu ni ya soda na ipo siku itaisha. Sasa ili kukwepa maneno yake nikawa nafanya maswal machache ya hisabat ili nisifaulu sana na mengine nikawa naandika majibu ya uongo, kiukwel nikikumbuka huwa naumia sana hadi leo huwa sielew lengo lake lilikuwa ni nini.

Pia nikiwa primary Kuna ticha mmoja wa sayansi alitoaga mtihan akasema atakayepata 80 atampa shiling elfu 1, alkuwa anampenda sana bint flan ambaye tulkuw tuna compete naye class so alijua ndiye angepata hyo elfu 1, Cha ajabu ule mtihan me nilipata 88 ila akaniandikia 78 na akasema ole wake ambaye angesema amepunjwa alama, hata hivyo yule bint hakupata 80 so elfu 1 haikutolewa.

Huwa nikikumbuka haya matukio roho inaniuma sana, but Mungu ni mkuu na mim nilisonga mbele.
 
Duuu kwel bana mwlm KIMBULU s/m RUBANA BUNDA MARA.
pia mwalm KILUCHA LAMAD SEC, daa zaman kwel aise mungu awape wepes popote walipo pia maisha mema na yenye baraka tele.
 
Ngoja nimtaje mwl wa tuisheni ili asinijue mtu......


NAMKUBAL SANA MWL CAPS TOKA CAPS TUITION CENTRE PANDE ZA META MBEYA KARIBU NA META SEC SCHOOL. ULININOA VZR SANA ENGLISH LANGUAGE A LEVEL
 
Mimi sitamsahau mwalimu flan alinifanya nikachukia hesabu ,nakumbuka nilkuwa form two na nilkuwa nafanya vizur sana kwenye hesabu sasa yeye akawa ananisema vibaya mbele ya darasa eti kuwa nguvu yangu ni ya soda na ipo siku itaisha. Sasa ili kukwepa maneno yake nikawa nafanya maswal machache ya hisabat ili nisifaulu sana na mengine nikawa naandika majibu ya uongo, kiukwel nikikumbuka huwa naumia sana hadi leo huwa sielew lengo lake lilikuwa ni nini.

Pia nikiwa primary Kuna ticha mmoja wa sayansi alitoaga mtihan akasema atakayepata 80 atampa shiling elfu 1, alkuwa anampenda sana bint flan ambaye tulkuw tuna compete naye class so alijua ndiye angepata hyo elfu 1, Cha ajabu ule mtihan me nilipata 88 ila akaniandikia 78 na akasema ole wake ambaye angesema amepunjwa alama, hata hivyo yule bint hakupata 80 so elfu 1 haikutolewa.

Huwa nikikumbuka haya matukio roho inaniuma sana, but Mungu ni mkuu na mim nilisonga mbele.
Hivi kuna Walimu wa aina hii?
Wanavuna dhambi mbaya sana
 
Back
Top Bottom