Mtaalamu wa Masuala ya Uzinduzi Mzigoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa Masuala ya Uzinduzi Mzigoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Jan 24, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Daraja_2,,.JPG
    MICHUZI

    Niliwahi kuuliza humu jamvini majukumu hasa ya huyu Mkuu,

    Ningeomba mwenye picha zaidi atundike hapa.............ili mwisho wa siku tukampime ni matukio mangapi alizindua katika umakamuzi wake........
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    makamu wa rais huyo.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    naona kazi yake ni kuzindua majengo tuuu
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    You make my day...
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha jaman!
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kutembea tembea maana magogo nini naona kazi zao ni kupoteza fedha za nchi kwa uzinduzi ambao ungeweza fanywa na mkuu wa mkoa/wilaya. Lakini kazi yake kubwa ni kuposhoka.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaa kweli ndo majukumu aliyopewa na jamhuri
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,985
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280
    majukumu yake!? ...............ni kunyoosha mikono kama anavyofanya hapo kwenye attachment
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Majukumu ni kuendeleza ufisadi kupitia posho.
     
  11. j

    julyy Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na alhamis anazindua jingine hapa wilayan korogwe,......!
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anatumia mahela yetu mengi tu....kila anapokwenda anakuwa na wake zake woote...jamaa hana analofanya kiukweli n i just a figure tu.....ndio haya haya ya wakuu wa mikoa na wilaya wapo lakini jk huyoooo kwena kufungua vidaraja vya mbao
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mzee wa kukata utepe.
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    India walikuwa na Raisi mwenye qualifications kama hizo na ameibadilisha India kuwa Super Power. Kuna kuwa na qualifications na kuzitumia qualifications Sasa Fanya utambuzi mwenyewe.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,466
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Angezindua hii kitu nadhani asingerudi kwao.
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    I see!
     
Loading...