MTAALAM WA KUANDAA PROPOSAL KWAAJILI YA MIRADI

MTAALAM WA KUANDAA PROPOSAL KWAAJILI YA MIRADI

cecane

Member
Joined
Sep 11, 2009
Posts
42
Reaction score
17
Heshima kwenu wakuu.

Natafuta mtaalamu mwenye uzoefu wa kuandaa proposal kwaajili ya miradi mbalimbali ya kusaidia jamii.

Kwa yeyote mwenye uzoefu naomba tuwasiliane.

Asanteni wanajamvi.
 
Heshima kwenu wakuu.

Natafuta mtaalamu mwenye uzoefu wa kuandaa proposal kwaajili ya miradi mbalimbali ya kusaidia jamii.

Kwa yeyote mwenye uzoefu naomba tuwasiliane.

Asanteni wanajamvi.
Upo mkoa gani?
 
Upo mkoa gan..? Miradi unayoilenga ni ya kiuchumi au kijamii..?
 
nipo dar es salaam, miradi ni kwaajili ya kijamii
 
Back
Top Bottom