Kazi na fursa

Kazi na fursa

erick7

Member
Joined
Jun 22, 2015
Posts
5
Reaction score
8
Habari wakuu Mimi kijanana nipo mbeya namiaka 28 natafuta kazi nina uzoefu na kazi ya library ata kazi yeyote yakulipwa kwa mwezi au wiki mshahara tunaelewana muda wa kutoka uwe sa11 kamili jion elimu form four asanteni
 
IMG_20251212_070609.jpg
 
Habari wakuu Mimi kijanana nipo mbeya namiaka 28 natafuta kazi nina uzoefu na kazi ya library ata kazi yeyote yakulipwa kwa mwezi au wiki mshahara tunaelewana muda wa kutoka uwe sa11 kamili jion elimu form four asanteni
Kila La Kheri...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom