Msosi kijijini-ushindwe mwenyewe!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msosi kijijini-ushindwe mwenyewe!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 27, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Pictures from old camera 038.jpg Pictures from old camera 039.jpg

    Wazee nilikuwa kijijini na nikakutana na msosi huu.
    Mchele wa Kyela, aroma mpaka taa wa pili.(Kyusa wanaita ngulyaga gwene)
    Avocado, embe,roasti ng'ombe,kuku,kachumbali!!!!


     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msosi kwa macho unaonekana ni mzuri sana tu; ila vyombo vilivyotumika kuupakulia ni hovyo kabisa na hatari kwa afya! Yaani umenipotezea kabisa Appetite yangu leo...:welcome:
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7,886
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    msosi mzuri ila kungekuwa na mbalaga au walau ndizi mbivu ungekuwa mzuri zaidi.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Safiiii matundaaa
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu hiki kijiji gani wali nje nje!!! angalia mboga ilivonona, ni full nyanya na wese na kachumbali kwa mbaliiiiii.... hapa town bwana sema labda hao wenye huo msosi ni wa jamii ya wasukuma... si unajua wenzetu kilo ya ugali anaweza akala mtu mmoja au watoto wawili?
    ingekuwa kwa kijiji tungeona dalili za ukijiji... mboga ya jani kwa sana.... dona la maana, na mambo kama hayo
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Huku kwetu kijijini hivyo vyombo ndo the best we can afford. Tunaposema tuna maisha magumu tuna maana hiyo kweli.
     
  7. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mmmmmmmh,niwahi canteen fasta
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapo mwendo kasi wako ndo unakusaidia kushiba
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna kipaimara nini
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hiyo meza imeniacha hoi
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Madamex@ umenena huenda kipaimara au ubatizo na huo msoni ni mifuko ya watu imetobolewa.
    Bongo kuna mtindo mmoja wa ulaji siku hizi ni kwenye matukio kama haya kwani unakula hadi unahakikisha pesa yako imetumika vizuri.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,547
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Candid Scope Msosi Mzuri kwa sababu hakuna kitomoto....
     
Loading...