msingi wa Taifa letu ni upi?

jojupa

New Member
Dec 8, 2012
1
0
msingi wa Taifa lolote ndio unaofanya Taifa hilo kuwa na sauti moja,mwelekeo mmoja,Amani,Umoja na mawasiliano.Taifa linapokuwa haliujui msingi wake hushindwa kuutunza,kuulinda na kuutetea nahatimaye hujikuta linapoteza sauti moja,mwelekeo mmoja,Amani,Umoja na mawasiliano. watanzania msingi wa Taifa letu ni upi?
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,339
2,000
msingi wa Taifa lolote ndio unaofanya Taifa hilo kuwa na sauti moja,mwelekeo mmoja,Amani,Umoja na mawasiliano.Taifa linapokuwa haliujui msingi wake hushindwa kuutunza,kuulinda na kuutetea nahatimaye hujikuta linapoteza sauti moja,mwelekeo mmoja,Amani,Umoja na mawasiliano. watanzania msingi wa Taifa letu ni upi?

Karibu sana jamvini, tulia kidogo hayo yanajadiliwa kule jukwaa la Great Thinkers.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom