Msigwa kukamatwa baada ya sherehe ya mwenge

Msigwa kukamatwa baada ya sherehe ya mwenge

kamandamakini

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Posts
186
Reaction score
151
Habari zilizotufikia sasa hivi mkuu wa mkoa Iringa ,anashinikiza kukamatwa kwa mh. Msigwa eti kwa sababu alihamasisha watu wasichangie mwenge na kosa la kupandisha bendera za CHADEMA wakati huu, ingawa CCM waliweka bendera nyingi mjini.
 
mwenge ni janga la kitaifa
ni mradi wa wachache kujipatia kipato
sitakaa niuchangie wala wanangu.
dude hilo likweke makumbusho
Halina maana kwa sasa katika karne hii
Msigwa nakuunga mkono kwa kuwaelimisha wananchi wako
 
Mkuu wa mkoa iringa hajui kuwa wananchi wa iringa hasa mjini boss wao ni msigwa na yeye ni kibaraka tu wa tajiri yake aliemuweka pale,ilo ni jimbo la chadema ccm wanabaka 2 kuweka bendela zao, zinatia kichefuchefu inchi zima.kama uwamini hii maneno mkuu wa mkoa aidondoshe sehemu bendela ya ccm hakuna atakaeiokota akirudi ataikuta.
 
kupigiia mwenge saluti ni kuitumikia ibada ya sanamu(askari unaemcha mungu stuka)
 
Hivi Mwenge upo chini ya wizara gani? na Je mwenge huwa unapangiwa bajeti kila mwaka?
 
kukamatwa tumeshajiandaa vema na ni swala tulilozoea.
mahakamani mwisho wa siku tutaheshimiana kama kawaida.
 
Msigwa mbunge wa iringa mjini asalimu amri baada ya kushindwa kupambana na kuporomosha matusi dhidi ya mwenge. Baada ya jana jioni kupokea JK na kutubu zambi zake . Msigwa akiri CCM chama kubwa na ni hatari baada ya kuzishusha bendera za chama chake CHADEMA. 1381740555851.jpg
 
Hili lijimwenge limetutesa sana tukiwa primary school, nlichukia sana kwa nguvu zangu zote
 
Msigwa naye ni Mchungaji lakini anaporomosha matusi!!! Sijui ukishajiunga na CHADEMA unapelekwa kozi ya kutukana?
 
Msigwa mbunge wa iringa mjini asalimu amri baada ya kushindwa kupambana na kuporomosha matusi dhidi ya mwenge. Baada ya jana jioni kupokea JK na kutubu zambi zake . Msigwa akiri CCM chama kubwa na ni hatari baada ya kuzishusha bendera za chama chake CHADEMA.View attachment 116645

weka picha mkuu
 
Mwenge ni upumbavu,unamulika fisadi gani hapo wakati fisadi namba moja ni mkuu wa nchi?toeni moto barabarani pelekeni makumbusho
 
me naangalia itv tu, tbc kunalimwenge lao. Msigwa tulia mungu yupamoja nawe mpaka ukomboz ukipatikana.
 
Kuna sheria inasema kwamba JK akiwa mahali walipo Chadema basi bendera za Chadema lazima zishuke au kuna nini hapo ? Mbona bendera inakuwa issue sana .Mbona walisema Chadema ni chama cha msimu ? Chama cha Wachaga ? Walisema ni NGO ? Uhuru wa vyama vingi uko wapi ? Kwani JK hajui kwamba kuna Chadema ? Mbona anamjua sana Tundu Lissu iweje hajui kwamba ni wa Chasema ?
 
Mwenge sasa basi:inakula bajeti huku wanainchi wanachangishwa wa lazima liperekwe MAKUMBUSHO ya Taifa miiko yake imekufa
 
Kanjanja wa JF ,thread hata haileweki kichwa wala miguu kweli ccm ni janga la TZ

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom