ledada
JF-Expert Member
- Oct 4, 2015
- 17,468
- 67,488
Nikajua ni peke yanguHaha i second you
Nikajua ni peke yanguHaha i second you
Teh tupo wengi dearNikajua ni peke yangu
Mkulima, mimi ni mfugaji, nafuga pundaKwa huo ukarimu ulionao sijui hata kwanini NIDA wanakucheleweshea kitambulisho.wewe ni mtanzania kabisa mrembo.
Mwanangu haolewi na mkulima,inauma sana kukataliwa na demu kisa ni mkulima.
Njoo u comment kwenye Pm yangu wasikutese bhana na ma babe zao ebooo.Tusio na wapenzi tunacomment wapi eti
Umepotea njia my dear... hakikisha anatumia condom mpaka kwenye ulimi b
Kipenzi Hazard CFC thank you for your good sex.
Nadhani mpaka huyu mdudu korona adediIla pale mamba kotelaa ni balaa na nusu babu!
Hivi kweli lini tutapana hapo!
SawaNadhani mpaka huyu mdudu korona adedi
Mimi sina tatizo jamani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ngoja nisikilizie kwanza
mkuu unao wangapi mpaka sasaMkulima mimi ni mfugaji, nafuga punda
Kwa hiyo unataka unipime uwezo kwa kigezo hicho utakuwa umenionea kama alivyokuonea aliyekuchekamkuu unao wangapi mpaka sasa
ndiyo mkuuKwa hiyo unataka unipe uwezo kwa kigezo hicho mkuu??
Basi tena😁😁ndiyo mkuu