T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,113
- 30,543
Manina zetu siyo?Watu na vi comments vyenu vya mahaba ili sisi tujiskie vibaya sio? Nanina zenu. [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Manina zetu siyo?Watu na vi comments vyenu vya mahaba ili sisi tujiskie vibaya sio? Nanina zenu. [emoji23]
[emoji6]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Watu na vi comments vyenu vya mahaba ili sisi tujiskie vibaya sio? Nanina zenu. [emoji23]
[emoji6][emoji6][emoji6]
Najaribu kuwaza jamani, hilo picha [emoji7]
Umekuwa mkubwa jamani mdogo wanguNini dada..
[emoji6]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nakupenda Mke wangu Jojo kwa kunivumilia ,maana jana nilirudi nimelewa nikatapika na wewe ukapiga deki
Sent using Jamii Forums mobile app
Embu msifie kwanza mpenz wako AsprinNajaribu kuwaza jamani, hilo picha [emoji7]
dah Nelly hapa ni mkaratusi kweli dunia haiko fairV,tabasamu lako linatosha sana kuongeza siku za maisha yangu,napenda uzuri wako kama ua waridi ,mim kwako ni kama nyuki ninaefata harufu nzuri,Asante kwa mahaba unayonipa naona kama tupo watu wawili tu duniani,wengine wote ni miti[emoji23],I love you my superwomen,[emoji3059]
Sent using Jamii Forums mobile app
Naona nondo za mahaba mdogo wanguKwanini dada.?