Msifu mpenzi wako japo kwa neno moja

Msifu mpenzi wako japo kwa neno moja

Kwa huo ukarimu ulionao sijui hata kwanini NIDA wanakucheleweshea kitambulisho.wewe ni mtanzania kabisa mrembo.





Mwanangu haolewi na mkulima,inauma sana kukataliwa na demu kisa ni mkulima.
 
Tumezoea kuzungumzia madhaifu ya wenzetu mara kwa mara tunapozama katika majukwaa mbalimbali ya mitandao ya kijamii.

Leo napenda kuanza wiki yangu Kwa kumsifu mpenzi wangu EMY kwa kunivumilia kasumba zangu nyingi. Kwakweli amevumilia matukio mengi sana kwa kutamka wazi kuwa ananipenda. Napenda kutambua upendo wake na uvumilivu wake.

Msifu mpenzi wako walau kwa neno moja tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Amazing

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Queen of my Heart, ahsante kwa kunizalia mtoto.
[emoji173][emoji3448][emoji172][emoji170][emoji171]


Corona Virus: Stay Home the only Medicine found.
 
Back
Top Bottom