mzee wa kasumba
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 1,440
- 2,967
Tumezoea kuzungumzia madhaifu ya wenzetu mara kwa mara tunapozama katika majukwaa mbalimbali ya mitandao ya kijamii.
Leo napenda kuanza wiki yangu Kwa kumsifu mpenzi wangu EMY kwa kunivumilia kasumba zangu nyingi. Kwakweli amevumilia matukio mengi sana kwa kutamka wazi kuwa ananipenda. Napenda kutambua upendo wake na uvumilivu wake.
Msifu mpenzi wako walau kwa neno moja tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Leo napenda kuanza wiki yangu Kwa kumsifu mpenzi wangu EMY kwa kunivumilia kasumba zangu nyingi. Kwakweli amevumilia matukio mengi sana kwa kutamka wazi kuwa ananipenda. Napenda kutambua upendo wake na uvumilivu wake.
Msifu mpenzi wako walau kwa neno moja tu
Sent using Jamii Forums mobile app