Msifu mpenzi wako japo kwa neno moja

Msifu mpenzi wako japo kwa neno moja

M'ume wa ajabu sana maishani mwangu, sielewi maisha yangu yangekuaje bila yeye. Hajui KUKASIRIKIA MTU KWA MUDA mrefu maana akikasirika anakuambia hapo hapo na suala linakuwa limeisha km hukumkwaza vile.
 
M'ume wa ajabu sana maishani mwangu, sielewi maisha yangu yangekuaje bila yeye. Hajui KUKASIRIKIA MTU KWA MUDA mrefu maana akikasirika anakuambia hapo hapo na suala linakuwa limeisha km hukumkwaza vile.
[emoji6][emoji6][emoji6][emoji6]
 
Duu, ukiambiwa mtu anakata uno la feni la panga boi ni mwanamke ambaye anaweza akanyongesha kiuno chake pande zote kwa speed ndogo na anauwezo wa kuongeza speed ya mnyongesho wa kiuno kwa any sex style huku mtwangio ukiwa kwenye kinu.

Sasa ukikutana na tukio hili ukiona panga boi, unakumbuka tukio
Maana yake..??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom