namshangaa huyu mwenzio nikiweka mkono anatoa.Katika Rrahaa duniani mojawapo hii my mupenzi akinishika kiuno na t*ko gently hivi,km tumekaa anapapasa hadi paja hiviii,
Nikisimama namtizama analeta mikono toka kiunoni hadi kwenye hips..chaa najiskiaga kupaa hivi,
oh my God I sincerely ask mpe maisha marefu this man you gave me
kwanini nimshike tako mbele ya watu tena?Jaribu tako mkuu inawezekana yupo interested pande hizo.
Ahaha..umetisha mkuuKama kiuno anakuzuia kushika vingine unapewa kweli? Nawaza tu kwa sauti
Jifunze kutenganisha maneno!Jaribukumshika. Mkiwawenyewe. Akiutoamkono. Juwahakupendi. Tabiazaohaowakikupendaloloteunalofanyahatakamanibaya. Hufuraiya. Nakamahakupendihataumfanyiezurihuonakawaida
Endapo ukiwa ndani hatoi mkono lakini kwenye halaiki anaondoa, jibu ni moja tu kajishikiza kwako hataki umuondoe kwenye market ya suitable bachelors. Tafute mchumba mwengine ndugu. Soon atakukana hakujui mbele za watu au akuite kaka.Habari zenu wakuu,
mimi nina mchumba wangu ambaye tunatarajia kufunga ndoa. Lakini kuna jambo moja dogo sana ambalo kwakweli huwa simuelewi yaani hapendi nimshike kiuno kitu ambacho mimi napenda nijivunie kwake.
Yaani nikimshika tu tunapokuwa matembezi au hata kwenye tukio kama harusi huwa hapendi na anawahi sana kutoa mkono. Sasa najiuliza kwanini awe hivyo?
Na naomba niwaulize wasichana/wanawake hivi unajisikiaje unaposhikwa kiuno na mpenzi wako au mume?
Inaonaekana hana uhuru na wewe, sasa hapo ni mwanzo tuu, je mkishaenda mbali zaid ya hapo na kuoana. si mtajikuta mnatembea km mtu na dada yake.kwanini mkuu?
Eeeh kidogo kidogolakini si inabidi nianze kumzoesha?
kumshika mtu kiuno nalo ni jambo la chumbani?sasa wewe vya chumbani unataka hadharani, ndo maana mkono anakukubalia, na kumbe huwa anakupa, hebu ondoa ushamba wako hapa!
kwanini nimshike kalio mbele za watu?Hebu jaribu kumshika kalio!
Labda atafuraia
hapana atakuwa ananyegekalabda anatekenyeka
asante kwa ushauri wako mkuuLabda huwa anaogopa utampandishia nyeg* maana wengine huwa Wako hivyo mkuu...ila pia ni vema kumuuliza why hapendi
labda ana aibu mkuuAu ana aibu kama unamshika mbele ya watu
LabdaHabari zenu wakuu,
mimi nina mchumba wangu ambaye tunatarajia kufunga ndoa. Lakini kuna jambo moja dogo sana ambalo kwakweli huwa simuelewi yaani hapendi nimshike kiuno kitu ambacho mimi napenda nijivunie kwake.
Yaani nikimshika tu tunapokuwa matembezi au hata kwenye tukio kama harusi huwa hapendi na anawahi sana kutoa mkono. Sasa najiuliza kwanini awe hivyo?
Na naomba niwaulize wasichana/wanawake hivi unajisikiaje unaposhikwa kiuno na mpenzi wako au mume?