Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,112 Reaction score 72,581 Dec 11, 2017 #81 Nimemkumbuka mtu fulan alikuaga ananisevu jina la kiume kama mara tatu aisee mapenzi hayaa
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,602 Reaction score 128,093 Dec 12, 2017 #82 uwepo said: Wanaume tukipendwaga huwa tunakuwaga vichaa Click to expand... Duuh. Mbadilike sasa Mkuu.
uwepo said: Wanaume tukipendwaga huwa tunakuwaga vichaa Click to expand... Duuh. Mbadilike sasa Mkuu.
L lulu za uru JF-Expert Member Joined Aug 7, 2015 Posts 2,747 Reaction score 3,460 Dec 12, 2017 #83 Wewe mvulana bado....MTU amemtumia msg ni lazima amuulize n. Nan sijaona cha kucomplain hapo...kuwa mwanaume.
Wewe mvulana bado....MTU amemtumia msg ni lazima amuulize n. Nan sijaona cha kucomplain hapo...kuwa mwanaume.
koba lee JF-Expert Member Joined Sep 29, 2016 Posts 982 Reaction score 1,612 Dec 12, 2017 #84 hivi hamnaga kaz nyingne kaz kuwapima wapenz wenu, mtakufa na presha