Msichana wangu anashindwa kunitaja jina kwenye simu

Msichana wangu anashindwa kunitaja jina kwenye simu

Afu hivi vijanaume ambavyo havitaki kuoa ila vinataka kuishi na watoto wa watu tu.
Vuinajifanyaga vina wivu.
Muweke ndani ndo umchnge
Na vjana jike vinavyotaka kuolewa havina mcmamo hebu kuweni waaminifu muolewe...
 
Nina mpenzi wngu anajifanya ananipenda saaaaana na anawivu sanaaaa.. Pia ana jifanya kuwa anampenzi mmoja t ambaye ni mimi chaajab juzjuz nme badilisha namba nmemtext ameji ananiuliza nan. Nmemjib m boyfriend wako ananambia nitaje jina nq muuliza unawapenzi wangapi anasema hana mpenzi nikimuuliza sana ananijibia jeuri.. Hivi hapa kuna nn wakuu...?

Muoe kwanza ndo uwe na haki ya kuhoji hayo
 
hizi tabia za kujaribiana zimetoka wapi.....ndoa zinavunjika sbb ya upuuzi kama huuu.......ona na wewe umbwiga wako umekuponza........ukiwa na dem/mpenzi/mke.....amini ni wako pekee.....kuviziana utakufa kibudu/....
 
We nawe ndio nyie hamchelewagi kupata presha za kujitakia.

Ki sasa hivi hakuaminiki kama umebadilisha namba mbona simple tu mwambie mi fulani nimebadilisha namba basi.


Hayo ni mapenzi ya kizamani.
 
Jitambulishe asee, akitaja jina la mwanaume mwingine usirudi kutuomba ushauri
 
We nawe ndio nyie hamchelewagi kupata presha za kujitakia.

Ki sasa hivi hakuaminiki kama umebadilisha namba mbona simple tu mwambie mi fulani nimebadilisha namba basi.


Hayo ni mapenzi ya kizamani.
Team michepuko mnateteana
 
Back
Top Bottom