Msichana wangu ananiomba omba sana hela

Msichana wangu ananiomba omba sana hela

HAPO MWANZO NDIO UMEMZOESHA HAPO LAKUFANYA FANYA MPANGO KAPELEKE BARUA OWA KAMA HATAKI PIGA NA CHINI JIPANGE SAWA

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Sa brother mtu hata uchi hajakupa unaanzaje kumuita mpenzi wako bwana!

Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: B40
Hongera sana mdogo wangu ila kazi ipo kwa vizazi hivi vya sasa.

Vya xa xa daah. [emoji124] [emoji124]
Kazi ipo si ya kitoto.ila huyu atafanikiwa endapo atachagua kuwa na marafiki waliomzidi kielimu,kimawazo,na kifedha pia.kama akiamua kubadilika lkni
 
Kazi ipo si ya kitoto.ila huyu atafanikiwa endapo atachagua kuwa na marafiki waliomzidi kielimu,kimawazo,na kifedha pia.kama akiamua kubadilika lkni
Kweli kabisa my mdogo. [emoji23] [emoji23]
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Unaonekana unapenda sana ngono......hawezi kukupa penzi wakati anajua akikupa tu utamuacha...poleeeeeeee

Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom