Chakorii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 18,788
- 51,554
Teh! Teh!Tehe!....Kabisa yaani. Mana naona jamani jamani nyingi kwa mwanaume aliyekomaa huwezi kuta anatumia hilo neno.
Teh! Teh!Tehe!....Kabisa yaani. Mana naona jamani jamani nyingi kwa mwanaume aliyekomaa huwezi kuta anatumia hilo neno.
Namshukuru muumba niko salama. Sijui wewe mdogo wangu.Sijambo dada.mzima lkni!!
Kwa tarehe zile lazima uwe pacha bila ubishiMi pacha wako wa nje mdogo wangu ndo maana. [emoji2]
Kwi kwi kwi kwiTeh! Teh!Tehe!....
Mi niko poa sana shukran kwa MunguNamshukuru muumba niko salama. Sijui wewe mdogo wangu.
Umeonaeee. [emoji8]Kwa tarehe zile lazima uwe pacha bila ubishi
Ok. Haya mdogo wangu. Ila naamini wewe hutumii xa xa .[emoji12]Mi niko poa sana shukran kwa Mungu
Kakopa kangu kamegoma kujileta dada.love uu..Umeonaeee. [emoji8]
Hahaha nimeshatoka kwenye hizo stage za utoto miaka karibuni kumi na zaidi iliyopitaOk. Haya mdogo wangu. Ila naamini wewe hutumii xa xa .[emoji12]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Kakopa kangu kamegoma kujileta dada.love uu..
Hongera sana mdogo wangu ila kazi ipo kwa vizazi hivi vya sasa.Hahaha nimeshatoka kwenye hizo stage za utoto miaka karibuni kumi na zaidi iliyopita
HayaHAPO MWANZO NDIO UMEMZOESHA HAPO LAKUFANYA FANYA MPANGO KAPELEKE BARUA OWA KAMA HATAKI PIGA NA CHINI JIPANGE SAWA
Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Kazi ipo si ya kitoto.ila huyu atafanikiwa endapo atachagua kuwa na marafiki waliomzidi kielimu,kimawazo,na kifedha pia.kama akiamua kubadilika lkniHongera sana mdogo wangu ila kazi ipo kwa vizazi hivi vya sasa.
Vya xa xa daah. [emoji124] [emoji124]
Kweli kabisa my mdogo. [emoji23] [emoji23]Kazi ipo si ya kitoto.ila huyu atafanikiwa endapo atachagua kuwa na marafiki waliomzidi kielimu,kimawazo,na kifedha pia.kama akiamua kubadilika lkni