Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,261
- 16,654
ndo mapenzi yenyewe hayo!Wasukuma mnapenda kususasusa eeh?
ndo mapenzi yenyewe hayo!Wasukuma mnapenda kususasusa eeh?
Punguzeni kususa bana mtatupoteza wenginendo mapenzi yenyewe hayo!
na nyie punguzen ku-take advantage ya usukuma wetu basi...ila tuko fit!!!Punguzeni kususa bana mtatupoteza wengine
Aiseeeee eti eeh?Funny thing about women...
wanayo maanisha hawayasemi
wanayosema sio wanayo maanisha
Sawa tutapunguza mwayana nyie punguzen ku-take advantage ya usukuma wetu basi...ila tuko fit!!!
nadhan wanapenda t kipindi cha mwanzo mapenz huwa na bashasha tele lakin kipindi cha mpito nikigum sana kwao hawaamin kipindi cha pili kama wanaweza saidiwa na upepo labda solution kwao ni kubreak apart
Teh teh teh teeeeh!! Unalo mama!Punguzeni kususa bana mtatupoteza wengine
Kuna muda huwa tunatoweka ghaflaaaa!!Wanawake wote hawa halafu unakubali kupelekeshwa na mmoja ambaye alikupendea mpunga bruh? Achana naye.
Kidogo sasa maeTeh teh teh teeeeh!! Unalo mama!
Wanapenda ila inabidi uwe mwangalifu ukiwaudhi kidogo wanasusa lol
Teh Yes/NoHaaa una experience nao nini Vale
sitosahau Valentine Day mambo hayakua mazuri kutoka nae ,nikakimbiwa [emoji22]
alirudi but sikumfukuza aliamua kuondoka mwenyeweHaaaaa lols mpenzi wako nae hatare... ko ndo ikawa kimoja???
Mkuu wote wapo hivyo,la msingi ni kukataa tu maana utaachana nao kila mweziSorry sijui kwanini msichana akihisi kauchumi kako kameyumba anasema naona umepata mwingine bora tuachane is it no money no honey?