Umenikomesha ndiyo maana nimekomesheka. Hilo fagio kwa msukuma wako si la kitoto....Hata cjaku komesha. Umejikomesha mwenyewe
Umenikomesha ndiyo maana nimekomesheka. Hilo fagio kwa msukuma wako si la kitoto....Hata cjaku komesha. Umejikomesha mwenyewe
Hahaaaaaa hapana chezeeeiya msukuma ni kitu kingineUmenikomesha ndiyo maana nimekomesheka. Hilo fagio kwa msukuma wako si la kitoto....
Ulikumbwa nini?mi nina mfano hai!!!kuna wenye hizo tabia...
Kuna mmoja hapo juu ametaja hiyo kitu ambayo na wewe unaisema "hapana chezeeiya msukuma ni kitu nyingine". Yeye amesifia kimbilio la warembo wengi "jang'ombe". Ni hiyo pia imekuchizisha kwa msukuma??Hahaaaaaa hapana chezeeeiya msukuma ni kitu kingine
Yes, nipo imara kama simba jike, nyie endeleen kupasua mioyo yenu hukoo, mi natwanga na kupepeta tuhivi wewe ndo umechoma sindano....
Vingi tu vimenichizisha kabisa kwakeKuna mmoja hapo juu ametaja hiyo kitu ambayo na wewe unaisema "hapana chezeeiya msukuma ni kitu nyingine". Yeye amesifia kimbilio la warembo wengi "jang'ombe". Ni hiyo pia imekuchizisha kwa msukuma??
ndo walewalee umaskin si kilema nimatatizo ya dunia ww mlimwemgu!!Sasa amejuaje ka uchumi kako kameyumba,hilo ni kosa lako,wacha akuache tu....
Nimefanyaje tena mkuu?[emoji12]
Kuna mtu alieleza sifa za msingi na za bonus kwa kinadada.Nimefanyaje tena mkuu?[emoji12]
Mkuu, hii dunia inazunguka aisee. Unaweza ukasoma maneno, kesho yakaja kinyumenyume. Kwa karne ya leo na lifestyle ya sasa, pesa kuitwa bonus...mmmh, sijui labda nawe unisaidie mkuu.Kuna mtu alieleza sifa za msingi na za bonus kwa kinadada.
Ila naona leo bonus imezidi zile za msingi mkuu.
Upo sahihi mkuu, KE wakiwa kwenye stori na mwenzao au ME tena story za kawaida atasema "mimi simpendei mwanaume pesa" lakini ziishe sasa ndio utajua pesa anazipenda au hazipendi.Funny thing about women...
wanayo maanisha hawayasemi
wanayosema sio wanayo maanisha