Msichana uchumi ukiyumba utasikia 'bora tuachane'

Msichana uchumi ukiyumba utasikia 'bora tuachane'

tuache masihara, mapenz hayawezi kunoga bila pesa.....pesa ndo kila kitu bhanaa vingine hivo huja baadae tu!
 
Baraka de prince aliimba "mapenzi sio pesa ila ikikosekana yanapungua.
 
Kwa sababu ulimpata kwa gear ya kumuonesha unazo... sasa ukipungukiwa anahisi umeanza kumuonesha mwingine..
 
dawa ni kumfanya asikujue kiuchumi. ukiwa nazo asijue na ukifulia asijue.
 
nakumbuka enz za mwalimu demu ukimpa maua na kad she say i love you skuizi atakwambia maua mpelekee nyuki !!
 
😀😀😀
 

Attachments

  • 1457782638118.jpg
    1457782638118.jpg
    13.1 KB · Views: 50
ysn In short wasichana wa namna iyo awajui lyf awajui kutafuta..yeye anachojua ni bata batan utawasiikia bby leo escape daah hatarii

mtu kam mm piga chini dakik 0:00
 
😕😕😕
 

Attachments

  • 1457782689208.jpg
    1457782689208.jpg
    13.1 KB · Views: 51
Let her go,whats the problem? Pia ukitaka kumtimua mwanamke mbishi,jifanye uko majalala,alosto, usie na kitu au una virusi. Utafurahi na roho yako.
 
...in fact some of them do not know what they want in relation!
Duuuuh ila ndo hao ambao wanakuja kustuka umri wa kuolewa umepita sasa wanakuwa tayar kuolewa na yyte yule thn wanaishia kuzalishwa afu inakuwa imekula kwao...
 
nadhan wanapenda t kipindi cha mwanzo mapenz huwa na bashasha tele lakin kipindi cha mpito nikigum sana kwao hawaamin kipindi cha pili kama wanaweza saidiwa na upepo labda solution kwao ni kubreak apart
 
Back
Top Bottom