Msiba

Msiba

Mamndenyi

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2011
Posts
44,689
Reaction score
64,729
Wana jamii wote heshima mbele. mchungaji osca wa kkkt usharika wa mbezi luisi amefiwa na baba yake mzazi huko morogoro. alikuwa ametokea tanga kumzika dada yake aliefariki wiki hii. tuungane na huyu mtumishi wa bwana ktk kipindi hiki kigumu.
 
Polen wafiwa,
Mungu ampumzishe kwa aman mzee etu kwa aman
Amen.
 
Tumwombee ili akaingie kwenye njia iliyokuwa nyembamba lakini iliyo na uzima milele

Apumzike salama.
 
Asante kwa wana jamii wote hapa nangojea taarifa ya safari ili na mimi nikalie na wanaolia.
 
KWANINI HII IMEWEKWA CHIT-CHAT?..Ni michapo hii?...my gooosh!

Naamini huyu marehemu alipata kusikia au kusoma kitu kinachohusiana na Jamiiforums, na kwa maana hiyo ni mtu wetu sana!

Naamini pia kuwa Mungu amemwandalia makao yaliyo bora, na atampumzisha na taabu za dunia hii chungu!
RIP.
 
Mungu amrehemu baba...Mimi na usharika wangu tunatoa pole nyingi kwake?? znz
 
Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Mia
 
Poleni sana wafiwa.
tupo pamoja katika kipindi hiki cha msiba.
 
Back
Top Bottom