Msiba wa Prof Samuel Steven Mushi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba wa Prof Samuel Steven Mushi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwabaluhi, Jul 23, 2011.

  1. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimepata habari kuwa Profesa Samwel Mushi wa Idara ya Sayansi ya Siasa na Utawala wa Umma, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam amefariki dunia.

    Source: chanzo cha habari idarani hapo hapo
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    RIP Professor Mushi.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,518
    Trophy Points: 280
    RIP Professor Mushi.
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    RIP Prof Mushi.
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    R.i.p prof mushi..
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 1,012
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,

    KWa huzuni kubwa napenda kuwaarifu msiba wa Prof Samuel Stephen Mushi, mwalimu wa muda mrefu wa Idara ya Sayansi na Elimu ya Siasa wa Chuo Kikuu cha Dar Es Salaam. Itakumbukwa kuwa Prof Mushi amewahi kutoa mchango sana katika masuala ya Siasa akifundisha, pia akitoa ushauri wa mambo mbalimbali yahusuyo siasa ya Tanzania. Mara ya mwisho kumuona alikuwa akitoa maoni katika kituo cha Television juu ya Rostam Azizi na CCM kujivua gamba.

    Msiba upo kwake Regent Estate njia ya kwenda Mikocheni Hospital nyumba ya 3 kulia baada ya kuingia lami ya kwenda hospital ukitokea Victoria.

    Mimi binafsi nimegwaya, nimeguswa na kuhuzunishwa sana na msiba huu.

    Nawasilisha!
     
  7. B

    Baikoko Senior Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP Prof. Mushi
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa
    Bwana ametwaa
    Jina la bwana lihimidiwe!

    R.I.P profesa!
     
  9. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rest In Peace prof. Mushi
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,420
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    RIP Prof. Mushi
    Poleni wafiwa wote
    Mimi kama mwanafunzi katika idara yako nitakukumbuka sana
    Amen
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    omg!! Sad so sad!
    R.I.P prof.Mushi
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    RIP Prof
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Very very sad news, what a loss? R.I.P Prof.

    Nilimuona mara ya mwisho kwenye TV aki-comment kuhusu kujivua gamba kwa Rostam Azizi.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Naona ametutangulia mbele za haki RIP
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    R. I. P prof
     
  16. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,232
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Huyu ni baba yake Susan Mzee aliyepo UK.Pole Susan,mdogo wako Charles pamoja na wanafamilia wote.He was a great person.We will definetly miss him.
    RIP Professor Samuel Mushi.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa,chanzo cha kifo ni nini? maana umeusisha kifo chake na ku-comment kwa rostam aziz kujivua gamba au kuna mkono wa R.A?
     
  18. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I am very shocked by this news Prof. Mushi is gone forever ohhh God....RIP prof we will remember you forever.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    R I P Prof. MUSHI
     
  20. l

    lasix JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    jamani ni kweli???nini chanzo cha kifo chake?ni juzi juzi tu nilimuona kwenye tv kuhusiana na mambo ya rostam kujiuzulu...dah!poleni sana wanafamilia hasa mwanawe Charles ambaye nilisoma nae chuo!may he RIP.
     
Loading...