Mshtuko!!christmas yasogezwa mbele | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshtuko!!christmas yasogezwa mbele

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pure nomaa, Dec 25, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 708
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Wakati watanzania wengi wakijiandaa kusheherekea sikukuu ya x mass siku ya leo kuna taarifa zimetoka zinazosema kuwa x mass imesogezwa mbele kutokana na wenzetu kukumbwa na mafuriko so tutatangaziwa siku nyingine ya kusheherekea x mas ila kwa nchi nyingine ipo kama kawaida.


    SOURCE
    JOKES FM
    merry x mas all members wa JF
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    bad joke... especially when people died
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naapa sijawahi kuvuta bangi,sitavuta na sitajaribu kuvuta!
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ukivutishwa kinguvu itakuwaje?
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,547
    Likes Received: 1,619
    Trophy Points: 280
    Maafa ni mipango ya Mungu au ni majanga ya kiasilia, lakini CHRISTMASS ni utapele wa watu wanaojiita wakristo wakati ni wapagani tu. WIZI TU, NA NI KAWAIDA ZA WANADAMU SI ZA MUNGU

    IN SHORT KATIKA KUMTAMFUTA MUNGU WA KWELI ALIYE HAI, HAKUNA KITU KIITWACHO CHRISTMASS
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    hapo sasa !
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    ... Mmmmmmmmmmmmmmh ! Naona nyota,nyota!
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,537
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Ni Kweli Chrismass ni ya Wapagani... ihairishwe tuendelee kuomboleza vifo vya wapendwa wetu waliokuwa wanaishi sehemu zisizo salama za mabondeni hii ya Yesu imetungwa na wapagani
     
Loading...