Mshipa wa aibu umekatika?


Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
49
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 49 145
Fikirieni hawa watu wawili: mpiga picha na huyo dada kwenye usafiri mgumu wa dar anayetaka kuwahi nyumbani kuhudumia familia yake. Ni yupi kati ya hao wawili aliyekatikiwa na mshipa wa fahamu?
hii sio tafsiri ya picha tajwa......hakuna anaewahi kuihudumia familia yake hapo na mpiga picha asilaumiwe alaumiwe huyo dada aliejitwisha viloba na mshipa wake wa aibu kukatika.......fuatilia uzuri mkuu ndani ya hilo basi dogo utagundua hakuna anaewahi kuihudumia familia yake..
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,155
Likes
2,830
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,155 2,830 280
Fikirieni hawa watu wawili: mpiga picha na huyo dada kwenye usafiri mgumu wa dar anayetaka kuwahi nyumbani kuhudumia familia yake. Ni yupi kati ya hao wawili aliyekatikiwa na mshipa wa fahamu?
Baikoko Bus service, labla kama wanawahi kwenye kitchen Part.
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Fikirieni hawa watu wawili: mpiga picha na huyo dada kwenye usafiri mgumu wa dar anayetaka kuwahi nyumbani kuhudumia familia yake. Ni yupi kati ya hao wawili aliyekatikiwa na mshipa wa fahamu?
Mkiwa mnawahi nyumbani na usafiri ni mgumu, sharti kuacha "maungo" yenu wazi?
Alafu hebu chunguza vizuri hiyo picha, kweli kuna dalili yoyote ya kusingizia usafiri ulikuwa mgumu? Kama sio ulevi wa "pilau" basi ni jotoridi la Dar na kupatwa kwa dala dala na mpiga ngoma aliye jirani na huyo unayemtetea?
 
mgoyojr

mgoyojr

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
234
Likes
347
Points
80
Age
28
mgoyojr

mgoyojr

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
234 347 80
wana haraka so anachimba dawa dirishani , ni kawaida kama kwenye ndege, unamaliza mambo yako kwenye chombo unachosafiria , viwanda viwanda baby
 

Forum statistics

Threads 1,275,122
Members 490,908
Posts 30,533,310