Mshangao! Nimetongozwa na mwanamke mtaani

Mshangao! Nimetongozwa na mwanamke mtaani

kuna mwingine aliandika ni muda gani sahihi wa kudinya. na mimi najipanga nilete mada yangu ya mwandani wangu akisaula na kunivutia kitandani nianze kulia au nikimbie?
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Duuh
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
D
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom