Mshangao! Nimetongozwa na mwanamke mtaani

Mshangao! Nimetongozwa na mwanamke mtaani

Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Mi mwenyewe nimetongozwa na mademu jumla wanne, hapo sijawahesabu walionitongoza kwa ishara bila kusema live.
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Hahaha
 
Mi mwenyewe nimetongozwa na mademu jumla wanne, hapo sijawahesabu walionitongoza kwa ishara bila kusema live.
🤣🤣 Duuh mi ni bila bila! Vipi unatumia pesa au?
 
Hata mimi nakushangaa aisee! Au ndo mara yako ya kwanza kupigwa swagger na mwanamke? Mbona siku hizi ishakua kawaida kuanzia watoto wa 2000 mpaka mishangazi wana huo ujasiri miaka hii...
Eeh makubwa Extrovert tupe experience yako najua hukosi
 
Kipindi nasoma secondary nilikuwa natongozwa sana na mademu haswa wa mtaani,ilifika hatua mpaka muuza kiosk fulani nikawa nakunywa soda bure.

Kanisani,niliwahi kutongozwa na mtu mzima,umri wa mzazi

Kipindi nakula gambe barmaid wamenitaka Sana kiasi cha kuwa nabadilisha bar mara Kwa mara,

Mwanamke akikuelewa Hana haya anafunguka vizuri kabisa

Kigezo si mitishamba wala dawa ni asili yaani nature,namaanisha handsome boys
Au sio 🤣
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Ulitaka kutongozwa na nani, mwanamme mwenzako ama?
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Kwa hiyo unataka kutongozwa na wanaume wenzako si ndiyo?
 
Kuna wengine wana jinsia Mbili uende kwa taadhali usije ukaliwa wewe.
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Hamna Cha ajabu hapo Tena inatakiwa kuishi hivyo.

Mdada unakuta kampenda MTU ila kumwambia anashindwa hadi anapoteza bahati yake.

Turejee mkutano wa Berlin
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Ahahaha 🥺🥺 unashangaaa hiyo mkuu mi Kuna mmoja hata sijawahi kumtongoza juzi anataka tu-sex yaan mpka mwili ukafa ganzi aseeee
 
Du hizo bahati mbona mimi sijakutana nazo.demu amenizimikia namkubalia simsumbui
 
Eeh makubwa Extrovert tupe experience yako najua hukosi
Nimetoka kula mbususu kwa mshangaz alienipiga swagga kama week 1 iliyopita. Kumbe long time alikuwa ananikong'otea tu ila anakufa nalo moyoni.

Kunipa code tu, sikumchelewesha nikampeleka kibla.
 
Nimetoka kula mbususu kwa mshangaz alienipiga swagga kama week 1 iliyopita. Kumbe long time alikuwa ananikong'otea tu ila anakufa nalo moyoni.

Kunipa code tu, sikumchelewesha nikampeleka kibla.
Daah watu na bahati zenu. Vipi alikua na tako kubwa? Kama lipo asee umefaidi sana ila usisahau ukimwi upo tusije tukakupoteza dogo
 
Wanawake wa siku hizi bado mnaendelea kunishangaza sana aisee nashindwa kuwaelewa inakuaje kabisa mwanamke bila haya au hiyana unanisimamisha mimi na kunitongoza? Aisee kwanza nilibaki nimeduwaa sana aisee na nikabaki kinywa wazi kwa mshangao aisee

Wanawake wa siku hizi wanapataje ujasiri wa kutongoza mwanaume? Kwamba huyu mwanamke alisubiri kutongozwa na mimi baada ya kuniona simtongozi ndipo akaamua kunichana live? Nimeshindwa kuelewa Aisee
Jana nipo zangu gengeni kaja manzi karibu na mimi anaanza fujo fujo pale hata hatulii ananigusa gusa yani mi naonaga wanawake kusogeleana na wanaume kwa fujo hizo hawanaga hayo mambo yule atakuwa alikuwa na lake jambo afu kumbe kaja na mme wake na anakatoto kadogo, nimeshindwa kuelewa alikuwa anatakaje nilishindwa hata kuchukua mawasiliano sababu ya mumewe
Ila kama yumo humu na anasoma hii tukikutana tena kitaeleweka asitembee tu na mumewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom