Mshale wa Helen Kejo Bisimba kwa Magufuli

Mshale wa Helen Kejo Bisimba kwa Magufuli

Upo sahihi ila ukweli unabaki palepale kwamba anatakiwa asimamie maendeleo kwa niaba ya wananchi na hiyo ndo kazi tuliyompa na sio favour ....ni wajibu wa serikali kutufanyia yote hayo hata kama nyuma kulikuwa na mapungufu
Kama ni hyo ni wajibu,basi wachagga waruhusu Cdm iongozwe na mwenyekiti kutoka kanda ya Magharibi au ya Ziwa na asiwe mchagga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JF Kwenu,

Akiwa Kigoma, Mh. Rais Magufuli aliongea maneno mengi ya kufurahisha wananchi wakati akizindua mradi wa barabara na maji.
Maneno ya Mama Bisimba kwa Rais Magufuli yanafikirisha, "Wananchi kwa kutoelewa wanaamini serikali inawapendelea kwa kuwapa maji na barabara, bila kujua huo ndiyo wajibu wa serikali iliyo madarakani na maji hayo yalipaswa kuwepo tangu mwaka 1961 tulipoanza kujitawala. Halafu mtu anatumia hiyo kama ngao ya kuwa ni mtendaji kuliko vyama vya upinzani ambavyo huo si wajibu wake hata kidogo".

Kwa tabia yake, Magufuli anaweza kuishiwa uvumilivu akajibu mapigo. Tusubiri wakati tu.

Sijamsikia wala kusoma alichokisema Hellen Bisimba ila tuchukulie alichoandika mleta mada ndicho alichosema huyo Hellen,hoja hii ndiyo sehemu ya kazi ya NGO yake? atakapotuhumiwa kuwa kuna watu wanamtumia atajibu nini.Watetezi wataibuka utawala wa kidikteta.Bisimba na wenziwe wanataka binti zetu wapate mimba halafu waendelee na shule.JPM kawaruhusu waanzishe shule kwa fedha za wafadhili zao wawasomeshe hao wanaokataliwa katika shule za Serikali.

Mtetezi mzuri wa haki za binadamu huyafanya kwa vitendo anayoyatetea.Ingekuwa vizuri Hellen na wanaofanana naye wakajenga shule nzuri kuliko za serikali,wakaajiri walimu wenye sifa wawalipe vizuri zaidi ya waliopo serikalini ili matokea ya shule hizo yashindane na Fedha,St Marian na zinazofanana na hizo ili matendo yao yazungumze kuliko maneno yao na serikali ijifunze kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama hasimamii kwa kukataza rushwa hayo maji mtayapata wapi? Umesema mwenyewe ni wajibu wa serikali, hujiulizi mbona miradi haikukamilika mpaka sasa na serikali ikiwepo? Mnachosahau kuwa serikali ni chombo kikubwa kinachojumuisha watu wenue bongo tofauti na kwamba serikali si chama cha siasa pekee. Wezi si wanasiasa tu bali hata watendaji wa serikali na wengine wako vyama pinzani. Yes, kasimamia vyema na watu wameogopa kupiga ni lazima apewe sifa. Nadhani ushanisoma.

Havome
Barabara ya DSM - IRINGA - MBEYA , inajengwa tangu mimi nizaliwe mpaka nazeeka , karibu nusu ya uhai wa nchi hii Magufuli ni waziri wa ujenzi , Mbona haikuisha hadi leo ?

Utetezi wako ni kiwango duni sana !
 
Wapinzani wanapaswa kuwapa wananchi elimu ili ccm wasiendelee kuwadanganya. Dr. Hellen Bisimba amesema ukweli.
 
Hellen Bisimba is just a spent force, a liar and extorter who ate hundreds of millions of elections money (2015). She knows well with her boy friend-cum-subordinate employee how things went in with the monies thereat LHRC. She better shut up because she doesn't have any credibility. Akina mama wenzake wanajua!
 
"If you vote for someone because of schools, hospitals, roads and interchanges you have a WEAK MIND, because it is governments responsibility"

VICE PRESIDENT MAHAMA (2008)
Mkuu,hizi ndo akili za kiswahili.miaka hamsini baada ya uhuru bado tuna shindania kujenga matundu ya vyooo[emoji23] [emoji23] [emoji23] na kupimana mikojo
 
Kama hasimamii kwa kukataza rushwa hayo maji mtayapata wapi? Umesema mwenyewe ni wajibu wa serikali, hujiulizi mbona miradi haikukamilika mpaka sasa na serikali ikiwepo? Mnachosahau kuwa serikali ni chombo kikubwa kinachojumuisha watu wenue bongo tofauti na kwamba serikali si chama cha siasa pekee. Wezi si wanasiasa tu bali hata watendaji wa serikali na wengine wako vyama pinzani. Yes, kasimamia vyema na watu wameogopa kupiga ni lazima apewe sifa. Nadhani ushanisoma.

Havome
So imekuuma sana sio? Upinzani nao ni mafisadi ambao wapo stand bye ukitafuna nchi ndiyo maana majizi yanaamia huko huku hayana nafasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Anajulikana huyo mama! Siwezi kushangaa kauli zake.
Ni wapumbavu na wajinga pekee ndio wanao weza kumuamini huyo tapeli wa meneno,kila siku kulalamika.
 
JF Kwenu,

Akiwa Kigoma, Mh. Rais Magufuli aliongea maneno mengi ya kufurahisha wananchi wakati akizindua mradi wa barabara na maji.
Maneno ya Mama Bisimba kwa Rais Magufuli yanafikirisha, "Wananchi kwa kutoelewa wanaamini serikali inawapendelea kwa kuwapa maji na barabara, bila kujua huo ndiyo wajibu wa serikali iliyo madarakani na maji hayo yalipaswa kuwepo tangu mwaka 1961 tulipoanza kujitawala. Halafu mtu anatumia hiyo kama ngao ya kuwa ni mtendaji kuliko vyama vya upinzani ambavyo huo si wajibu wake hata kidogo".

Kwa tabia yake, Magufuli anaweza kuishiwa uvumilivu akajibu mapigo. Tusubiri wakati tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila huo ndiyo ukweli wenyewe.
 
KIJO BI SIMBA NI MWANASIASA WA UPINZANI

Na Thadei Ole Mushi.

[HASHTAG]#Wakati[/HASHTAG] Mh Kikwete akiwa Raisi Mama Helen Kijo-Bisimba aliwahi kuandika mabango na kutembea nayo karibu Dar yote akimlazimisha Kikwete kuwavua madaraka mawaziri wake akiwemo waziri wa Afya.

Bi Kijo alifanya hivyo wakati mauaji ya kutisha yakiwa yanafanyika huku Mwanza. Hoja hii ya kuwasimamisha mawaziri iliibuliwa bungeni na upinzani kipindi cha sakata la mawaziri mzigo.

[HASHTAG]#Jana[/HASHTAG] tena katoa tamko la kukosoa Hotuba ya Rais Huko kigoma. Ni sahihi kabisa kwa alichokiongea na ni haki yake kuongea alivyoongea kuhusu Serikali kuhudumia wananchi wote bila ubaguzi wa kisiasa. Kwa mara nyingine anatoa tamko huku akiwa kimya kuhusu mauaji ya kibiti. Sikumsikia pia akitoa Tamko kuhusu Mnyika aliposema mauaji ya kibiti yataenea maeneo mengine. Hapa ndipo napouona unafki mkubwa Bi Simba. Hakuna hata siku moja amewahi kuukosoa upinzani wa nchi hii...

Hii ni mara nyingine watanzania wanahoji nini hasa kazi ya kituo hiki cha haki za binadamu?? Inawezekana malengo ya kituo hiki ni mazuri kabisa tatizo lipo kwenye itikadi na mapenzi aliyonayo mama kijo Bi simba na siasa za Upinzani.

Ni wakati sasa mama Kijo kuachia nafasi aliyonayo na kupewa kadi ya chama cha upinzani maana kwa kaliba yake Fitna za siasa anaziweza zaidi kukiko fitna za kutetea haki za wanyonge.Huyu anafaa kuwa mwenyekiti wa Bawacha zaidi kuliko hapo alipo.

Ole Mushi
 
KIJO BI SIMBA NI MWANASIASA WA UPINZANI

Na Thadei Ole Mushi.

[HASHTAG]#Wakati[/HASHTAG] Mh Kikwete akiwa Raisi Mama Helen Kijo-Bisimba aliwahi kuandika mabango na kutembea nayo karibu Dar yote akimlazimisha Kikwete kuwavua madaraka mawaziri wake akiwemo waziri wa Afya.

Bi Kijo alifanya hivyo wakati mauaji ya kutisha yakiwa yanafanyika huku Mwanza. Hoja hii ya kuwasimamisha mawaziri iliibuliwa bungeni na upinzani kipindi cha sakata la mawaziri mzigo.

[HASHTAG]#Jana[/HASHTAG] tena katoa tamko la kukosoa Hotuba ya Rais Huko kigoma. Ni sahihi kabisa kwa alichokiongea na ni haki yake kuongea alivyoongea kuhusu Serikali kuhudumia wananchi wote bila ubaguzi wa kisiasa. Kwa mara nyingine anatoa tamko huku akiwa kimya kuhusu mauaji ya kibiti. Sikumsikia pia akitoa Tamko kuhusu Mnyika aliposema mauaji ya kibiti yataenea maeneo mengine. Hapa ndipo napouona unafki mkubwa Bi Simba. Hakuna hata siku moja amewahi kuukosoa upinzani wa nchi hii...

Hii ni mara nyingine watanzania wanahoji nini hasa kazi ya kituo hiki cha haki za binadamu?? Inawezekana malengo ya kituo hiki ni mazuri kabisa tatizo lipo kwenye itikadi na mapenzi aliyonayo mama kijo Bi simba na siasa za Upinzani.

Ni wakati sasa mama Kijo kuachia nafasi aliyonayo na kupewa kadi ya chama cha upinzani maana kwa kaliba yake Fitna za siasa anaziweza zaidi kukiko fitna za kutetea haki za wanyonge.Huyu anafaa kuwa mwenyekiti wa Bawacha zaidi kuliko hapo alipo.

Ole Mushi
Hapo umenena,aiseeh. Ile LCHR ni Cartel ya wapinzani. Ni bora ibadili jina ili i-reflect uhalisia wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KIJO BI SIMBA NI MWANASIASA WA UPINZANI

Na Thadei Ole Mushi.

[HASHTAG]#Wakati[/HASHTAG] Mh Kikwete akiwa Raisi Mama Helen Kijo-Bisimba aliwahi kuandika mabango na kutembea nayo karibu Dar yote akimlazimisha Kikwete kuwavua madaraka mawaziri wake akiwemo waziri wa Afya.

Bi Kijo alifanya hivyo wakati mauaji ya kutisha yakiwa yanafanyika huku Mwanza. Hoja hii ya kuwasimamisha mawaziri iliibuliwa bungeni na upinzani kipindi cha sakata la mawaziri mzigo.

[HASHTAG]#Jana[/HASHTAG] tena katoa tamko la kukosoa Hotuba ya Rais Huko kigoma. Ni sahihi kabisa kwa alichokiongea na ni haki yake kuongea alivyoongea kuhusu Serikali kuhudumia wananchi wote bila ubaguzi wa kisiasa. Kwa mara nyingine anatoa tamko huku akiwa kimya kuhusu mauaji ya kibiti. Sikumsikia pia akitoa Tamko kuhusu Mnyika aliposema mauaji ya kibiti yataenea maeneo mengine. Hapa ndipo napouona unafki mkubwa Bi Simba. Hakuna hata siku moja amewahi kuukosoa upinzani wa nchi hii...

Hii ni mara nyingine watanzania wanahoji nini hasa kazi ya kituo hiki cha haki za binadamu?? Inawezekana malengo ya kituo hiki ni mazuri kabisa tatizo lipo kwenye itikadi na mapenzi aliyonayo mama kijo Bi simba na siasa za Upinzani.

Ni wakati sasa mama Kijo kuachia nafasi aliyonayo na kupewa kadi ya chama cha upinzani maana kwa kaliba yake Fitna za siasa anaziweza zaidi kukiko fitna za kutetea haki za wanyonge.Huyu anafaa kuwa mwenyekiti wa Bawacha zaidi kuliko hapo alipo.

Ole Mushi
Nakufahamu vizuri sana, kwa sasa nakupuuza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chama hakileti maendeleo bali kinatunga ilani na sera za maendeleo.

Rais alieko madarakani ndie anaeamua ni miradi gani ya maendeleo ipewe kipaumbele. Kwa hiyo chochote kinachofanywa na serikali ni juhudi za kiongozi wake (Rais). Miradi ikifanikiwa sifa zinakwenda kwa Rais. Miradi ikikwama lawama zinakwenda kwa Rais.

Watu wasikomalie kumshutumu Rais na chama chake kwa mabaya tu, bali wawe tayari kumshukuru kwa yale mazuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Maoni mazuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom