Sio dhaifu kama nani?Chadema nao wanachukuwa au wenyewe sio dhaifu?
zitto ndo mtafunaji wako na we ndo mmezaji??acha uumin wa kibwatere ushapewa source unataka upigiwe tarumbeta uamin???
Mshahara wa wabunge umepanda kutoka Tsh 6,000,000/- kwa mwezi mpaka Tsh 10,000,000/- kwa mwezi mbali na marupurupu mengine!..Hii inakuja ikiwa wadaktari tayari wameshatangaza mgogoro na serikali na kuipa wiki 2 kutimiza madai yao la sivyo watatangaza mgomo mkubwa nchi nzima kuanzia 23/6/2012...
Source: Mtanzania ya leo
"Hatuwezi kutatua matatizo kwa akili ile ile ambayo ilisababisha yawepo"..Mch. Peter Msigwa
Yaani wabunge wamepandishiwa mishahara kuwahonga wapitishe budget mbovu? Hii nchi imeuzwa. Tuandamane tuwadai mgao.
Hapana mshahara wa mbunge haukuwa 6 milioni. Mshahara wa Mbunge kama mshahara ulikuwa 2.5 milioni. Sasa wanapokaa kwenye vikao vya muda mrefu kama hivi sasa ndipo wanafikisha hadi 7 milioni ukichanganya mazagazaga mengine ya mafuta, posho, n.k. Sasa mtoa hoja labda uniambie mshahara umepanda kutoka hiyo 2.5 milioni hadi 10 milioni.