Mshahara wa Mrisho Ngasa KUFURU!


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Wanabodi Mambooooooz??

Aliyekuwa Mshambuliaji Mahiri wa Simba Mrisho Ngasa atakuwa akilipwa Mshahara wa Dola 4000 ambayo ni sawa na zaidi ya shilingi milioni 6 za kitanzania kila mwezi na Timu ya El-Merrekh ya Sudan katika mkataba wake wa miaka miwili alioingia na klabu hiyo ambayo imefanikiwa kuutwaa ubingwa wa nchi hiyo mara 18.

SOURCE:BBC/SPORTS.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Akatengeneze maisha sasa, sio aende huko arudi mikono mitupu. Ndo chance zenyewe hizo
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Akatengeneze maisha sasa, sio aende huko arudi mikono mitupu. Ndo chance zenyewe hizo
Ni kweli lakini nashangaa hivi vilabu vyetu,inaonekana kama vile kulikuwa na ujanjaujanja uliofanywa na simba katika kumtoa Azam,kwa sababu waliomuuza ni Azam na si Simba tena!!!,Jamani uongozi wa Vilabu vyetu hivi kweli ni Magumashi!!!!!!!!
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,906
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,906 2,000
nimepata tabu kidogo, ulivyosema neno "KUFURU"...milion 6 ni kufuru?
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,236
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,236 2,000
Kwani samata anakamata kiasi gani
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
nimepata tabu kidogo, ulivyosema neno "KUFURU"...milion 6 ni kufuru?
Kwa nini isiwe kufuru mkuu wakati alikuwa analipwa fedha isiyozidi milioni2 azam na hata simba?,hiyo,lakini pili huoni kwamba ni kufuru kwa ababu bado atakuwa na marupurupu mengine ukiachilia mbali huo mshahara wake?,kama amepewa nyumba,usafiri bado hudhani kwamba ni kufuru na ni hatua pia kuba kwake?,nadhani kwa hatua hiyo tunapaswa kumuunga mkono na kumtia moyo kuliko kuanza kumponda.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Kwani samata anakamata kiasi gani
Anakamata karibu mara tatu ya hizo,lakini angalia Samata kaingia lini huko,anachezea timu gani na iliyoko katika kiwango gani na mpango mkakati gani?!,na Ngasa amehangaika kiasi gani mpaka kufikia hapo,nadhani tunapaswa kumpa sapoti ili aongeze kiwango huko aliko mwisho wa siku apande zaidi hapo alipo Mkuu.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Nikusahihishe neno tishio,

Milioni 6 sio tishio, Samatta analipwa 15m mshahara tu, 15m akifunga goli klabu bingwa afrika, 5m akifunga goli ligi ya kongo,

Sasa samata ameibuka mfungaji bora wa TP Mazembe akipiga bao 24 kati ya hizo 6 ni za klabu bingwa tu.

Jumlisha kavuna kiasi gani mwaka huu wa 2012?

Hiyo habari huenda
ilitolewa kabla ya simba kuingilia kati,

Nijuavyo ni kuwa wasudani wameachana na mpango wa kumsajili ngasa, hivyo ataendelea kukipiga VPL Tz tu!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,379
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,379 2,000
Wanabodi Mambooooooz??

Aliyekuwa Mshambuliaji Mahiri wa Simba Mrisho Ngasa atakuwa akilipwa Mshahara wa Dola 4000 ambayo ni sawa na zaidi ya shilingi milioni 6 za kitanzania kila mwezi na Timu ya El-Merrekh ya Sudan katika mkataba wake wa miaka miwili alioingia na klabu hiyo ambayo imefanikiwa kuutwaa ubingwa wa nchi hiyo mara 18.


SOURCE:BBC/SPORTS.
Hapa ndio unaona watanzania tulivyo na maisha duni. milioni 6 ni kufuru kweli? Kweli nimeamini tu maskini !!!!!!!!! mbona ni hela ndogo kuishi ugenini kwa milioni 6 tu!
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Hapa ndio unaona watanzania tulivyo na maisha duni. milioni 6 ni kufuru kweli? Kweli nimeamini tu maskini !!!!!!!!! mbona ni hela ndogo kuishi ugenini kwa milioni 6 tu!
Ndo maana JK alisema bora maisha kwa kila mtanzania
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Hiyo habari huenda ilitolewa kabla ya simba kuingilia kati,

Nijuavyo ni kuwa wasudani wameachana na mpango wa kumsajili ngasa, hivyo ataendelea kukipiga VPL Tz tu!
Mkuu hiyo taarifa ni ya leo saa 12:45 asubuhi kutoka BBC.
 
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
1,834
Points
2,000
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
1,834 2,000
Wanabodi Mambooooooz??

Aliyekuwa Mshambuliaji Mahiri wa Simba Mrisho Ngasa atakuwa akilipwa Mshahara wa Dola 4000 ambayo ni sawa na zaidi ya shilingi milioni 6 za kitanzania kila mwezi na Timu ya El-Merrekh ya Sudan katika mkataba wake wa miaka miwili alioingia na klabu hiyo ambayo imefanikiwa kuutwaa ubingwa wa nchi hiyo mara 18.

SOURCE:BBC/SPORTS.
Kufuru iko wapi hapo ?
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Milioni sita ni kufuru??????
Kodi yao ipoje?
Cost of Living sudan ipoje?
On my view naona kama ni hela ndogo sana!!!
mkuu Rejao hata mi nashangaa wanavyomshangaa kwa kupokea mil. 6..... mbona pesa kidogo ukilinganisha na mishahara ya vijana wengi humu nchini???... labda afafanue huo ukufuru kwa maana ipi???
 
Last edited by a moderator:
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
Mbwana samatta analipwa usd 10,000 per month tp mazembe,, thomas ulimwengu analipwa usd 8000 per month na allowances kibao..

So usd 4000 sio kufuru ni hera ndogo sana kwenye soccer
 

Forum statistics

Threads 1,284,369
Members 494,064
Posts 30,823,113
Top