Mshahara unaotosheleza ni upi?

Hajulikani

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
274
250
Wadau tujadiliane humu, inasemekena wafanyakazi hasa wa uma wanalipwa mishahara ambayo haitoshelezi kumwezesha mfanyakazi kulisha familia, kupeleka watoto shule, kujenga nyumba na kuwa angalau na kitega uchumi.
Je ni Mshahara kiasi gani unaoweza kutosheleza mahitaji hapo juu na kumfanya mfanyakazi kuishi maisha ya staha?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

sylivesteralmas

New Member
Mar 4, 2019
2
45
Ok.
Sio kwamba mishahara haitoshi, ila tu, watanzania wengi hasa tukiongelea wafanyakazi hatuna elimu ya Mambo ya fedha ( financial education),:hivyo kushinda kutumia ipaswavyo mishahara yetu. Mfano kwenye upande wa bajeti ya pesa tunazopata watu wengi tunashindwa hapa na matokeo yake tunabaki kulaumu, lakini pia wafanyakazi wengi tunategemea mishahara tu pasinakuwa na njia nyingine za kutuingizia kipato, mfano mtu ni mwalimu wa shule ya msingi anaelipwa laki 3 kwa mwezi, hiyohiyo pesa ale, avae, pengine alipe kodi, michango ya kwenye harusu, mara kwao wanahitaji. n.k. HIVYO SHIDA SIO MISHAHARA SHIDA NI SISI WENYEWE. Akhsante.
 

Okimangi

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
1,145
2,000
Robert Kiyosaki aliandika kwenye kitabu chake cha Rich dady Poor dady kwamba Even the high paid slave is still a slave.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom