Gengis Khan wa Jf
JF-Expert Member
- Oct 27, 2024
- 1,312
- 3,344
Naona kitu kidogo huko insta utasikia mwaga moto kwenye comment
Naona kitu kidogo huko insta utasikia mwaga moto kwenye comment
😂😂😂 ana mwaga moto ki dragon
Sawawalugaluga
Huyu ndio kaanzisha ?
Mimi nilianza kuona kwa FarhanNilianza kuona kwa yule kijana wa mafwele mjini Instagram
Yule mchambuzi wa kabumbu?Mimi nilianza kuona kwa Farhan
NdioYule mchambuzi wa kabumbu?
Ooh safiiNdio
Nilianza kuona kwa yule kijana wa mafwele mjini Instagram
Me nilianza kuuona MabiboMimi nilianza kuona kwa Farhan
Mabibo 😂😂Me nilianza kuuona Mabibo
Asili yake. Ni huko
Mabibo nimekumbuka ile day ya mo 29 ukiwa pale mabibo sokoni unasikia milio kama upo sudanMabibo 😂😂