Msemaji Mkuu wa Serikali kutoa Taarifa ya Wiki leo Septemba 12, 2021

Jan 12, 2019
85
150
Msemaji Mkuu wa Serikali Ndugu Gerson Msigwa anawakaribisha Watanzania wote kumfuatilia kwenye mkutano wake na Waandishi wa Habari. Atatoa taarifa yake ya wiki hii kwenu. Tukutane saa nne kamili asubuhi hii.

1. Taarifa ya wiki kutoka Serikalini
2. Majibu ya maswali yenu
3. Maoni na ushauri

#KaziIendelee

IMG-20210912-WA0000.jpg
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
12,062
2,000
Bila ya haki bila uhuru wa watu hizi nipropaganda za hovyohovyo

Bila uhuru wa habari bila uhuru wa kukusanyika na kupashana habari, hizi za msigwa ni propaganda za hovyohovyo tu.

Apuuzwe na ccm yake ya wanafiki
 

park don

JF-Expert Member
Dec 2, 2017
1,818
2,000
saiv kaenda dodoma, anywy ubunifu mzuri hap US whitehouse ni kila la siku jioni
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,275
2,000
Huyu kilaza tu ....hana ubunifu na hana mvuto ashukuru tu Magu sababu ya familia amefika Director ....Mungu mkubwa
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,423
2,000
Bila ya haki bila uhuru wa watu hizi nipropaganda za hovyohovyo

Bila uhuru wa habari bila uhuru wa kukusanyika na kupashana habari, hizi za msigwa ni propaganda za hovyohovyo tu.

Apuuzwe na ccm yake ya wanafiki
Wanafiki tu hao. Wanataka kuja kudanganya tu
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,974
2,000
Naye ameingia kwenye bendera kama mwenzake anaye lalamika miguu kwenye chemba
 

DATAZ

JF-Expert Member
May 25, 2012
1,383
2,000
Ubaya Ni kuwa msemaji wa serikali Hana tofati na spika ya redio. Yeye Ni mouth piece tu Hana impact yeyote zaidi kusema na kutetea kile alichotumwa hata Kama kina madhara kwake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom