Msanii Robert Powell awaambia mashabiki yeye si Yesu

Msanii Robert Powell awaambia mashabiki yeye si Yesu

Mkuu, usiende mbali, kipindi cha Yesu watu walikuwa wachoraji wazuri kabisa..

Kumbuka Yesu alipochokua Sarafu akaseama "Sarafu hii inapicha ya nani...?? Wote wakasema ya Kaisari..


Hivyo ni wazi kuwa wachoraji walikuwepo....Sasa kama Kaisari alichorwa inashindikanaje kwa Yesu...?

Kati ya Kaisari na Yesu nani alikuwa maarufu...? Baada ya Ufufuko wa Yesu, Yesu alipata umaarufu sana..ni wazi picha zake zilichorwa sana..

Huyo Robert Powell asijisifu...Hata Yeye kupatikana sura yake ilibidi Wazitumie picha za Yesu ambazo tayari zilikuwako karne na karne....
Unamaana hata kama picha ingekuwepo kweli unaamini huyu mwigizaji amechaguliwa sababu anafanana na Yesu? VP kuhusu Brian naye kaigiza vzur tu picha ya Yesu naye anafanana na huyu?
 
Unamaana hata kama picha ingekuwepo kweli unaamini huyu mwigizaji amechaguliwa sababu anafanana na Yesu? VP kuhusu Brian naye kaigiza vzur tu picha ya Yesu naye anafanana na huyu?
Sio ingekuwepo ..Picha za Yesu zipo tokea karne na karne....
 
Tupieni picha ya yesu halisi tumuone jamani....hahaha kelele za nini...
 
Unamaana hata kama picha ingekuwepo kweli unaamini huyu mwigizaji amechaguliwa sababu anafanana na Yesu? VP kuhusu Brian naye kaigiza vzur tu picha ya Yesu naye anafanana na huyu?


Nikuulize! Ukitaka kucheza Filamu inayohusu maisha ya Kanumba, je utatumia vigezo gani kupata mhusika atakatesimama kama Kanumba.. ?

Imagine, director wa hiyo movie ni mzungu kutoka Ulaya ambaye hakuwahi kumuona Kanumba..
 
Sio ingekuwepo ..Picha za Yesu zipo tokea karne na karne....
Hzo picha ni very faint material ipi inaweza exist karne hzo unazosema OK tufanye zipo imesaidia nini kwenye production ya filamu za Yesu sababu imeigizwa na watu wawili tofauti ?
 
Haya watu mmesikia? Bwana mkubwa hataki msujudie picha zake..... te te te najua hamtakubali.
 
Hzo picha ni very faint material ipi inaweza exist karne hzo unazosema OK tufanye zipo imesaidia nini kwenye production ya filamu za Yesu sababu imeigizwa na watu wawili tofauti ?
Kwani lengo au dhima la Filamu, maigizo ni nini...??
 
Huwezi kumpiga mtu kofi ukasema Lengo lako lilikuwa ni kumpiga Busu mkuu.
Hio haipo.

Picha imekwa MAKANISANI waumini waione km Yule ndio YESU mwenyewe.na KUABUDIWA .

Na Km Tujuavyo Hata km Ile picha Ingelikuwa ni Ya YESU mwenyewe Mtoto wa Maria Pia BIBLIA IMEKATAZA KATAKATA kuweka Picha Sehemu ya IBADA.

Wewe mwenyewe umekubali kuwa Wakati wa Yesu kulikuwa na Wachoraji.
Sasa Nionyeshe ANDIKO MOJA TU linalotoa Ruksa KUCHORA PICHA na KUIWEKA KANISANI.

AU nionyeshe Wapi wanafunzi wa Yesu wale 12 waliweka Picha Ya Yesu hata baada ya Yeye Kuondoka.

Naomba Unipe darasa kidogo na Mimi Nipate Faida

Nimekuuliza,Maandiko ya Biblia Takatifu unayaamini kwamba ni neno la Mungu aliye juu?.
Mimi nipo tayari kukpa vifungu kama unaiamini Biblia.
Kama huiamini,kukupa vifungu itakuwa sawa na kukaa upenuni kwa wenye mizaha.
 
Hzo picha ni very faint material ipi inaweza exist karne hzo
Umejuaje ni very Faint...?

Muwe mnatembea kupata Exposure....Hebu jikusanye atleast one day utembelee Vatican Museam uone vitu vilivyotunzwa tokea karne na karne, vizazi na vizazi....
 
Nimekuuliza,Maandiko ya Biblia Takatifu unayaamini kwamba ni neno la Mungu aliye juu?.
Mimi nipo tayari kukpa vifungu kama unaiamini Biblia.
Kama huiamini,kukupa vifungu itakuwa sawa na kukaa upenuni kwa wenye mizaha.
Huyo ni Muislam utasumbuana naye...

Utashangaa muda si mrefu atachomeka mambo ya uungu wa Yesu...
We subiri uone
 
Umenena Vyema Kumkiri Yesu.
Masahihisho kidogo ni kwamba hakuna sehemu niliyosema tunaabudu Sanamu.Baada ya Masahihisho hayo,
Kubali kwamba yote yaliyoandikwa katika Biblia takatifu ni neno la Mungu aliye juu kabla sijaanza kutiririka.
Sio kweli kwamba YOTE yaliomo kwenye Bible ni maneno ya Mungu.

Yamo maneno mengi mno ya watu .

As matter fact asilimia 80 ya agano jipya ni maneno ya Watu
 
Nimekuuliza,Maandiko ya Biblia Takatifu unayaamini kwamba ni neno la Mungu aliye juu?.
Mimi nipo tayari kukpa vifungu kama unaiamini Biblia.
Kama huiamini,kukupa vifungu itakuwa sawa na kukaa upenuni kwa wenye mizaha.
Usijaribu kujitega mitego ya kitoto.
Huna andiko linalo kuruhusu wewe kuweka picha ktk Sehemu za Ibada hata moja.

Viburi vitawaingiza wengi ktk Moto wa Jahannam
 
Nimekuuliza,Maandiko ya Biblia Takatifu unayaamini kwamba ni neno la Mungu aliye juu?.
Mimi nipo tayari kukpa vifungu kama unaiamini Biblia.
Kama huiamini,kukupa vifungu itakuwa sawa na kukaa upenuni kwa wenye mizaha.
Na.mimi nimekujibu kuwa BIBLIA yote SIO MANENO YA MUNGU.
Yamo maneno ya watu mengi mno.
Yenye lengo la KUPINGA AMRI ZA MUNGU.
Ntakupa mfano wa maneno ya Mungu na maneno ya Watu ktk BIBLIA.


mfano WA MANENO YA MUNGU.
[emoji116]
Nguruwe msimle; ana kwato zilizogawanyika lakini hacheui; kwenu ni najisi. Kwa sababu wanyama hao ni najisi msile nyama yao wala msiguse mizoga yao” (Walawi 11: 7 – 8).

Agizo hilo limerudiwa katika Kumbukumbu la Shari’ah 14: 7 – 8 na pia Isaya 66: 17. Na katika Agano Jipya, Yesu naye amesema kuwa hakuja kutangua shari’ah na mafundisho ya manabii bali kukamilisha (Mathayo 5: 17). Kwa ibara hiyo ni kuwa Yesu pia aliharamisha ulaji wa nguruwe.


MANENO YA WATU WENYE LENGO LA KUPINGA MANENO YA MUNGU.
[emoji116]

Basi, usiiharibu kazi ya Mungu kwa sababu ya ubishi juu ya chakula. Vyakula vyote ni halali, lakini haifai kula chakula ambacho kitamfanya aanguke katika dhambi” (Waroma 14: 20)
Katika kuungana na Bwana Yesu, nina hakika kwamba hakuna kitu chochote kilicho najisi kwa asili yake” (Waroma 14: 14).

Paulo amesema tena kuwa kila kitu alichoumba Mungu ni chema wala hakuna kinachohitaji kukataliwa (1 Timetheo 4: 3 – 5).

Sasa nipe andiko linalo kuruhusu wewe KUWEKA SANAMU na Picha popote pale.
 
Huyo ni Muislam utasumbuana naye...

Utashangaa muda si mrefu atachomeka mambo ya uungu wa Yesu...
We subiri uone
Tunatoa ANDIKO kijana sio maneno tu.

Pinga maandiko kwa maandiko.
Sio maneno matupu.
 
Unapotoa hoja zinazohusu IMANI na Mungu huna budi kuambatanisha na Andiko.
Sio unatoa vitu kichwani na kujaribu ku justify Idol worship.

Wapi Mungu kasema Tafuteni Picha muifanye aid ya kuniabudu mimi?

Wapi Yesu au wanafunzi wake 12 waliweka Picha kuwa aid kuabudu Mungu?

Acheni kabisa kuleta fikra zenu binafsi ktk Kumuabudu MUNGU.
Ndio maana Mungu akaleta Maandiko ili yawe ndio MAELEKEZO NA MAAMRISHO PEKEE ya namna Ya KUABUDU.

Biblia inasema.

Leviticus 26:1 ►

"'Do not make idols or set up an image or a sacred stone for yourselves, and do not place a carved stone in your land to bow down before it. I am the LORD your God.

Biblia IMEKATAZA Ibada ya Kutengeneza au kuweka Picha au sanamu au JIWE au Chochote cha mfano huo.

Wewe nani kakupa Ruksa kuweka picha ya Mzungu kanisani?
Hawa ni wanasiasa watakujia na siasa za hapa na pale na kusema "kanisa" ndio iliamua sio Biblia wala Mungu, wao wanaabudu kanisa.
 
BIBLIA IMESEMA.
na Kama wewe unajiita MKRISTO basi Ni LAZIMA ufuate au wewe hutostahiki Kuitwa au kujiita MFUASI wa Yesu.

Leviticus 26:1 ►

"'Do not make idols or set up an image or a sacred stone for yourselves, and do not place a carved stone in your land to bow down before it. I am the LORD your God.

Ezekiel 20:31

"When you offer your gifts, when you cause your sons to pass through the fire, you are defiling yourselves with all your idols to this day. And shall I be inquired of by you, O house of Israel? As I live," declares the Lord GOD, "I will not be inquired of by you.

2 Kings 17:41

So while these nations feared the LORD, they also served their idols; their children likewise and their grandchildren, as their fathers did, so they do to this day.
Usitegemee majibu mpendwa.
Wewe siulishasema mijadala ya dini umeachaa na ukaomba msamaha hapa JF....?

Anyway nyie Waislam kale ka mwezi na nyota kwenye miskiti yenu kanafanya nini...
Yaani wewe ukikamatika lazima uanze siasa na maswali yasiyohusiana na mada, kwani mada inahusu sanamu au nyota na mwezi?
 
Back
Top Bottom