Msanii Robert Powell awaambia mashabiki yeye si Yesu

Msanii Robert Powell awaambia mashabiki yeye si Yesu

Otorong'ong'o where are you.

"Usijufanyie sanamu ya kuchonga,wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni, wala kilicho chini duniani.......
Usivisujudie wala kuviabudu......"
 
Hakuna mtu anaeabudu sura au yule mtu aliyeigiza kama Yesu.
Ile ni kama "Teaching Aid".Ni aina fulani ya kujifunzia neno la Mungu.
Kuhusu swala la Sura ya Yesu lazima mjue kwamba watu wanarithishana habari na picha kwa njia ya Mapokeo vilevile.
Hata hivyo mambo ya Kimungu sio ya kuendea kwa papara.Huwezi kusema kwamba enzi za Yesu hapakuwa na utaalamu wa kupiga picha hivyo Picha ya Yesu haikuwepo.Kumbuka kwamba Yesu alitembea juu ya Maji ijapokuwa utaalamu huo haujafika duniani mpaka sasa.
 
Otorong'ong'o where are you.

"Usijufanyie sanamu ya kuchonga,wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni, wala kilicho chini duniani.......
Usivisujudie wala kuviabudu......"

Unadhani watadumu kwenye hii topic mkuu...?. Coz ukweli unachoma zaidi ya mwiba.

Hapa lazma wageuka manyani kwa kuziba nyuso zao wakiamini kuwa watu hawatawaona.

Wakati watu wanajaribu kuwaelekeza kuwa jambo hili sio dawa na hili ndio sawa ila kwa kuwa nyoyo zina kutu tayari ni ngumu kuiondoa yahitaji kuwa utashi wa hali ya juu kwa kweli.

Ni hatari sana.
 
Otorong'ong'o where are you.

"Usijufanyie sanamu ya kuchonga,wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni, wala kilicho chini duniani.......
Usivisujudie wala kuviabudu......"

Umenena vyema.Nani kakwambia Kanisa limejifanyia na kuviabudu?
Hakuna Mtu yeyote mwenye akili timamu atakayeabudu sanamu labda Washirikina.
 
Umenena vyema.Nani kakwambia Kanisa limejifanyia na kuviabudu?
Hakuna Mtu yeyote mwenye akili timamu atakayeabudu sanamu labda Washirikina.
Kwanini mmejifanyia sanamu za kuchonga na mifano ya vitu vilivyo juu mbinguni?

Tuanzie kwanza hapo.
 
Unadhani watadumu kwenye hii topic mkuu...?. Coz ukweli unachoma zaidi ya mwiba.

Hapa lazma wageuka manyani kwa kuziba nyuso zao wakiamini kuwa watu hawatawaona.

Wakati watu wanajaribu kuwaelekeza kuwa jambo hili sio dawa na hili ndio sawa ila kwa kuwa nyoyo zina kutu tayari ni ngumu kuiondoa yahitaji kuwa utashi wa hali ya juu kwa kweli.

Ni hatari sana.

Kwani kuna nini hapa cha ajabu?
Aliyeanzisha Topic hii haelewi chochote kuhusu Mafundisho ya Kanisa wala Biblia Takatifu.
 

Biblia ukiisoma kama Kasuku hutaielewa.Tulia,Soma taratibu bila Mihemko utagundua biblia ipo vizuri sana na haijakataza kujichongea sanamu.
Jisomee mwenyewe,usikubali kupotoshwa na hao waliokimbia kanisa ili kufanikisha malengo yao binafsi.
 
Biblia ukiisoma kama Kasuku hutaielewa.Tulia,Soma taratibu bila Mihemko utagundua biblia ipo vizuri sana na haiakataza kujichongea sanamu.
Jisomee mwenyewe,usikubali kupotoshwa na hao waliokimbia kanisa ili kufanikisha malengo yao binafsi.
I think anaepaswa kuufanyia huo ujumbe kazi ni wewe mwenyewe.
Hebu jisome tena kisha utafakari ukiwa sober.
 
.Huwezi kusema kwamba enzi za Yesu hapakuwa na utaalamu wa kupiga picha hivyo Picha ya Yesu haikuwepo.
Mkuu, usiende mbali, kipindi cha Yesu watu walikuwa wachoraji wazuri kabisa..

Kumbuka Yesu alipochokua Sarafu akaseama "Sarafu hii inapicha ya nani...?? Wote wakasema ya Kaisari..


Hivyo ni wazi kuwa wachoraji walikuwepo....Sasa kama Kaisari alichorwa inashindikanaje kwa Yesu...?

Kati ya Kaisari na Yesu nani alikuwa maarufu...? Baada ya Ufufuko wa Yesu, Yesu alipata umaarufu sana..ni wazi picha zake zilichorwa sana..

Huyo Robert Powell asijisifu...Hata Yeye kupatikana sura yake ilibidi Wazitumie picha za Yesu ambazo tayari zilikuwako karne na karne....
 
Hakuna anayemuabudu yeye! Ila kama hataki picha itumike sawa ila akatae na pesa alizopata kumuigiza Yesu! Nakubaliana na ujumbe wake wa mwisho
anakataa picha zake kuwekwa makanisani
 
  • Thanks
Reactions: ydn
Otorong'ong'o where are you.

"Usijufanyie sanamu ya kuchonga,wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni, wala kilicho chini duniani.......
Usivisujudie wala kuviabudu......"
Tatizo hiyo amri mnashindwa kuielewa.. Amri hiyo hajikataza kuchonga, kuchora nk nk...Ilichokataza ni hivyo vinavyochongwa visichukue nafasi ya Mungu...Yaani tusivipe uhai i.e kuvifanya vimiungu vidogo...

Mbona mstari mwepesi kabisa kuelewa huo
 
Mkuu, usiende mbali, kipindi cha Yesu watu walikuwa wachoraji wazuri kabisa..

Kumbuka Yesubalipochokua Sarafu akaseama "Sarafu hii inapicha ya nani...?? Wote wakasema ya Kaisari..


Hivyo ni wazi kuwa wachoraji walikuwepo....Sasa kama Kaisari alichorwa inashindikanaje kwa Yesu...?

Kati ya Kaisari na Yesu nani alikuwa maarufu...? Baada ya Ufufuko wa Yesu, Yesu alipata umaarufu sana..ni wazi picha zake zilichorwa sana..

Huyo Brian Decon asijisifu...Hata Yeye kupatikana sura yake ilibidi Wazitumie picha za Yesu ambazo tayari zilikuwako karne na karne....

Safi sana.
Tatizo kubwa humu watu wamekaririshwa hivyo wanakurupuka kuja kutukana Kanisa.
 
Tatizo hiyo amri mnashindwa kuielewa.. Amri hiyo hajikataza kuchonga, kuchora nk nk...Ilichokataza ni hivyo vinavyochongwa visichukue nafasi ya Mungu...Yaani tusivipe uhai i.e kuvifanya vimiungu vidogo...

Mbona mstari mwepesi kabisa kuelewa huo
Teh teh teh teeeeh!! Imetolewa warning kwanza kwamba usichonge wala kuchora nk, then ikaja warning nyinhine ya kutokuviabudu, sadly vyote mnafanya.
 
anakataa picha zake kuwekwa makanisani
Kwani kuwekwa kanisani kuna shida gani...? Zinawekwa kanisani kwa lengo gani...? Hayo ndiyo maswali ya kujiuliza....

BTW: huyo brian Decon hajielewi....Hata Yeye kupatikana kuigiza Scene ya Yesu ilibidi wa-refer picha za Yesu za Karne na Karne zilizokuwepo ndiyo yeye akapatikana...
 
Teh teh teh teeeeh!! Imetolewa warning kwanza kwamba usichonge wala kuchora nk, then ikaja warning nyinhine ya kutokuviabudu, sadly vyote mnafanya.
Ungesoma kitabu cha kutoka sura ya 20 mbele kidogo ungeona Mungu huyo huyo aliyekataza kuchonga, ni huyo huyo anamwamuru Musa achonge Sanamu ya Nyoka wa Shaba..

Hivyo Mungu ana kigeugeu sio
 
I think anaepaswa kuufanyia huo ujumbe kazi ni wewe mwenyewe.
Hebu jisome tena kisha utafakari ukiwa sober.

Nimeshakwambia kwamba Biblia haijakataza kujichongea sanamu.
Kingine ambacho napenda nikuhakikishie ni kwamba Kanisa Katoliki Linaijua,Linaielewa na Linaienzi Biblia Takatifu kuliko Kanisa lolote unalolifahamu hapa Duniani hivyo lisingeruhusu haya yafanyike kama ingekuwa ni Kosa.
 
Kwani kuwekwa kanisani kuna shida gani...? Zinawekwa kanisani kwa lengo gani...? Hayo ndiyo maswali ya kujiuliza....

BTW: huyo brian Decon hajielewi....Hata Yeye kupatikana kuigiza Scene ya Yesu ilibidi wa-refer picha za Yesu za Karne na Karne zilizokuwepo ndiyo yeye akapatikana...
nani alikwambia yesu alikua mzungu kama huyo jamaa,yesu alikua jew kama mwarabu hivi wazungu wapuuzi wanapotosha sana
 
Back
Top Bottom