Msanii Robert Powell awaambia mashabiki yeye si Yesu

Msanii Robert Powell awaambia mashabiki yeye si Yesu

Kwani kuwekwa kanisani kuna shida gani...? Zinawekwa kanisani kwa lengo gani...? Hayo ndiyo maswali ya kujiuliza....

BTW: huyo brian Decon hajielewi....Hata Yeye kupatikana kuigiza Scene ya Yesu ilibidi wa-refer picha za Yesu za Karne na Karne zilizokuwepo ndiyo yeye akapatikana...
.....Tunamzungumzia Robert Powell na si Brian Decon!
 
Picha zinazowekwa Kanisani sio zake ni za Yesu.
Kama Sura yako imebahatika kufanana na ya Yesu alipojifanya mtu na kuja Duniani haina maana wewe ndie Yesu au Picha ya Yesu isitumike.
picha ya yesu nani alimpiga wewe,?mlitumia mamlaka gani kudesign picha na kusema ndio yesu Halisi,? mbona na wewe umesha potoka hivo,siwezi kukubishia itakua imani yako ya Masanamu,
 
nani alikwambia yesu alikua mzungu kama huyo jamaa,yesu alikua jew kama mwarabu hivi wazungu wapuuzi wanapotosha sana

Mimi wapi nimeongelea mambo ya Wazungu na Waarabu...? Mbona unanilisha maneno...??

Anyway...Hebu leta picha Ya Yesu yeye maadhi ya kiarabu
 
picha ya yesu nani alimpiga wewe,?mlitumia mamlaka gani kudesign picha na kusema ndio yesu Halisi,? mbona na wewe umesha potoka hivo,siwezi kukubishia itakua imani yako ya Masanamu,

Kuna maelezo mazuri sana kuhusu upatikanaji wa Picha za Yesu katika Posts zilizotangulia.Zipitie tena.
Hakuna muda mchafu wa kurudiarudia maelezo.
 
Ishi!! kumbe sio yeye!!! sasa na nyie nae? anyways mambo ya ngoswe
 
Hakuna anayemuabudu yeye! Ila kama hataki picha itumike sawa ila akatae na pesa alizopata kumuigiza Yesu! Nakubaliana na ujumbe wake wa mwisho

Acha ubishi hajasema wew uache kumuabudu amesema wale wanao amini yeye ndie Yesu hata mimi Ni mmoja wao sasa nibishie basi kuwa mimi simuabudu ! Kwa muda mrefu pia nimekua nikiamini yeye ndie Yesu maana hata baadhi ya vitabu na Picha zilizopo kanisani kwetu na Hata nyumbani Ni picha Za sura yake yeye as if yeye ndie yesu mwenyew! Ulivyo pinga alichosema utadhani dunia nzima unatujua nje ndani
 
Acha ubishi hajasema wew uache kumuabudu amesema wale wanao amini yeye ndie Yesu hata mimi Ni mmoja wao sasa nibishie basi kuwa mimi simuabudu ! Kwa muda mrefu pia nimekua nikiamini yeye ndie Yesu maana hata baadhi ya vitabu na Picha zilizopo kanisani kwetu na Hata nyumbani Ni picha Za sura yake yeye as if yeye ndie yesu mwenyew! Ulivyo pinga alichosema utadhani dunia nzima unatujua nje ndani

Picha zilizopo Kanisani kwenu pamoja na Nyumbani kwako ni za Yesu Kristo sio huyo Msanii.
Msanii Picha zake ni zile za kwenye Movie ya Yesu ambayo aliicheza kwa ajili ya kufundishia.
Kumbuka,huyu Jamaa sura yake inafanana na Yesu alipojifanya Mtu na kuja duniani.
 
Hakuna mtu anaeabudu sura au yule mtu aliyeigiza kama Yesu.
Ile ni kama "Teaching Aid".Ni aina fulani ya kujifunzia neno la Mungu.

usiwe maskini wa fikra kiasi hiko teaching aid kwa kuipigia sanamu magoti, hivi una akili wewe kweli...?

Kuhusu swala la Sura ya Yesu lazima mjue kwamba watu wanaridhishana habari na picha kwa njia ya Mapokeo vilevile.
Hata hivyo mambo ya Kimungu sio ya kuendea kwa papara.

Kama sio ya kuyaendea kwa papara sasa kwa nini nyinyi mkurupuke na kuanza kuchonga misanamu na kuabudu mbele ya hiyo misanamu ya mzunguko...?.

Huwezi kusema kwamba enzi za Yesu hapakuwa na utaalamu wa kupiga picha hivyo Picha ya Yesu haikuwepo.

Ndugu utaalam uwepo au usiwepo suala sio utaalam wa picha, suala ni inakuwaje muweke picha na sanamu za mzunguko na kuabudu mbele yake kwa kupiga magoti na maombi mengine...?. Hiki ndicho kinachozungumziwa hapa, usiwe maskini wa fikra ukashindwa kufkiri jambo ambalo linaonekana wazi na lisilo na ubishi. Utaabuduje sanamu...?

Kumbuka kwamba Yesu alitembea juu ya Maji ijapokuwa utaalamu huo haujafika duniani mpaka sasa.

Yaleyale, msipende kujitoa ufaham wakati MUNGU kakupa ufaham wa kutosha tunaongelea yesu kutembea juu ya maji hapa. Jaribu kuficha upumbavu wako kidogo basi.
 
Picha zilizopo Kanisani kwenu pamoja na Nyumbani kwako ni za Yesu Kristo sio huyo Msanii.
Msanii Picha zake ni zile za kwenye Movie ya Yesu ambayo aliicheza kwa ajili ya kufundishia.
Kumbuka,huyu Jamaa sura yake inafanana na Yesu alipojifanya Mtu na kuja duniani.

Well Asante kwa kunielewesha hapo ! Swali langu sasa Ni hili
Kuna mitume/ Manabii wengi baada yake ....Mbona hao picha zao hazipo/hatuzione? Na je kwanini picha ya Yesu haipo/haiwekwi ndani ya biblia if Ni sura yake Rasmi hii tunayo iona?
 
Kwani kuna nini hapa cha ajabu?
Aliyeanzisha Topic hii haelewi chochote kuhusu Mafundisho ya Kanisa wala Biblia Takatifu.

Nitarudia tena na tena kukuambia ujitahidi kuficha upumbavu wako.

Mtoa haelewi sawa, lakini hii mada imeandikwa na mtoa mada au imeandikwa na huyo sanamu wenu wa kwenye makanisa...?

Mhusika ndiye aliyesema kuwa amechoka kuona mnaweka picha zake na kumuabudu makanisani kwenu.

Hilo suala ameliongea mtoa mada. Punguza ujinga kidogo basi.
 
usiwe maskini wa fikra kiasi hiko teaching aid kwa kuipigia sanamu magoti, hivi una akili wewe kweli...?

Tatizo lako umekariri na unaamini kwamba kile unachoamini wewe ndio sahihi.
Wewe ni sawa na Mwanamke anayeamini kwamba ili upendeze lazima uwe mweupe.Kwa hiyo umeamua kujichubua.
Biblia ni tofauti sana na uelewa wako na Kanisa Katoliki lipo sahihi sana kwenye Mafundisho yake.
Kupiga Magoti,Kulala Kifudifudi,Kusimama na kukaa yote yapo kulingana na Mafundisho ya Kanisa,Mapokeo na Maelekezo ya Biblia.
 
Well Asante kwa kunielewesha hapo ! Swali langu sasa Ni hili
Kuna mitume/ Manabii wengi baada yake ....Mbona hao picha zao hazipo/hatuzione? Na je kwanini picha ya Yesu haipo/haiwekwi ndani ya biblia if Ni sura yake Rasmi hii tunayo iona?

Ni swali zuri sana umemuuliza ngoja tuone atajibuje kuifurahisha nafsi yake.

Hatutachoka kuwaelewesha na kuwaongoza kwenye njia ya HAKI japokuwa ni vipofu hawaoni na wala hawasikiti kwa uziwi walionao.
 
Tatizo lako umekariri na unaamini kwamba kile unachoamini wewe ndio sahihi.
Wewe ni sawa na Mwanamke anayeamini kwamba ili upendeze lazima uwe mweupe.Kwa hiyo umeamua kujichubua.
Biblia ni tofauti sana na uelewa wako na Kanisa Katoliki lipo sahihi sana kwenye Mafundisho yake.
Kupiga Magoti,Kulala Kifudifudi,Kusimama na kukaa yote yapo kulingana na Mafundisho ya Kanisa,Mapokeo na Maelekezo ya Biblia.

Sawa, kwa hiyo ndio muabudu sanamu la mzungu...?

Eti mapokeo na maelekezo ya Biblia. Unajua biblia imesema nini juu ya kuchonga sanamu na kuliabudu...?
 
Back
Top Bottom