Msanii mwingine wa bongo movie (KASHI) afariki dunia!


Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180



Hili ni pigo lingine kwa wasanii wetu hapa nchini.
Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema Kash (Jaji Khadija) amefariki dunia katika hopsital ya muhimbili ambapo alikua amelazwa. Kash amewahi kutamba sana katika Michezo ya kuigiza kipindi cha nyuma kidogo iliyokua ikirushwa ITV, hadi mauti yana mkuta amekua akijuhusisha na shughuli za kuigiza. Moja ya Igizo alilowahi kucheza ni Tamu Chungu.
#MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI. AM



chanzo:
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
RIP for him ama kweli duniani tunapita tu
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
yeeeeeeeeeeee uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii rip mdada!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
RIP Kash
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
upumzike kwa amani
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Pole kwa wafiwa ingawaje ndio kwa mara ya kwanza nalisikia hili jina na kumuona muhusika mwenyewe
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,523
Likes
10,526
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,523 10,526 280
'Alikuwa mtu mzuri sana na mfano wa kuigwa kwa uvaaji na tabia zake' Amen!
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Bwana ametoa bwana ametwa jina lake rihimidiwe.
 
Bourgeoisie

Bourgeoisie

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
644
Likes
71
Points
45
Bourgeoisie

Bourgeoisie

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
644 71 45
R.I.P Kash, poleni wafiwa wote.
 
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
235
Likes
5
Points
35
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
235 5 35
R.I.P Kash....tunakuombea upokelewe na kundi la malaika!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,426
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,426 280
:rip: dada Kashi.
Nakumbuka niliserebuka sana kwenye sherehe yako.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240