Msanii matata LULU na kashfa ya kuhongwa gari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii matata LULU na kashfa ya kuhongwa gari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 8, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Staa kinda katika Bongo Movies, Elizabeth Michael ‘Lulu' amefungua kinywa na kujibu skendo iliyoenea jijini Dar es Salaam kuwa, amehongwa gari na kigogo mmoja ambaye jina halikupatikana mara moja.

    Akizungumza na Amani jijini Dar juzi, Lulu aliyefanya ‘wandaz' kwenye Filamu ya Tatuu alifunguka kuwa, suala la yeye kuhongwa gari aina ya Toyota Starlet ambalo linachukua kasi mithili ya moto wa kifuu kitaani, halina ukweli kwani anaendesha magari mengi.

    Alisema: "Jamani nachukizwa na watu wanaofanya kazi ya kupakazia wenzao. Kwanza kabisa sikumbuki ni lini niliendesha Starlet kwa sababu huwa nasukuma mikoko ya aina tofauti tena mikali.

    [​IMG]

    "Hiyo ni skendo tu wameamua kunipikia. Ukweli mimi sina na wala sijahongwa gari, sema tu huwa natumia magari ya kukodisha kwa watu tofauti tofauti.

    "Kwanza mtu akisema kuna mwanaume amenihonga gari hata siwezi kujua ni nani kwa sababu natumia magari ya watu wengi kwenye mizunguko yangu."

    Katika sura nyingine, Lulu aliwashangaa wanaosema kahongwa Starlet, gari analoamini kuwa siyo la kupewa yeye kwa hadhi yake.

    "Ha! Starlet, yaani ndiyo gari la ‘saizi' yangu? Si kweli, mimi naendesha magari makali na siyo la aina hiyo."

    Hata hivyo, Lulu alimalizia kwa kuwataka mastaa wenzake kuacha majungu na kuweka juhudi katika kazi zao za sanaa.

    [​IMG]
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto mdogo mambo yake makubwa!! nakapenda kwa kazi zake lkn tabia zero!! urembo unamdangaya!! keep it up Lulu lkn jitambue, you are still young
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu naye ni Star du . labda mi ndiyo sijui maana ya star
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu nae ni star?basi bongo kila mtu nistar,ngoja wakafyodoe wakachapechape wakaache solemba utoto unakasumbua,kasubirie ngoma kama hakataki kutulia.
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,679
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa uzuri alionao, anastahili kuhongwa gari.
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    lakini anadai siyo starlet .. hahaha!!
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    liwe gari kali LAKINI SIO starlet!!!!!!!!!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Hivi neno "star" ni "variable"?
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mashallah mtoto mzuri haswa anastahili kuongwa magari makali acheni wivu bana.Ebu angalia mapaja mazuri hayana chenga wala zengwe wabongo wivu unawasumbua.
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,888
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    Mbona kama hapo kama ni kwao au kwake compound haipati fagio, je compound yake inapata fagio?
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani hayo mapaja wewe acha tu mtoto mlaini sana na ngozi ya nyororo
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 644
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Another upupu... Anauzuri gani huyo Tamaa tu zinatusumbuwa wanaume
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    We Chimo tuwekee picha ya mkeo/girlfriend wako?.
     
  14. S

    Sumu JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Mwacheni ahongwe, kama yupo hapa anitafute nimuhonge Vogue.
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    LULU ni mzuri sana sitashangaa kuongwa gari
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ungepajua kwao ndugu usiombe........kwa tunaomjua huyu mtoto na wazaz wake tunasema...acha mtoto ahangaike maana............ila tu awe na adabu na tatizo kamejisahau kabisa

     
  17. M

    MHAYA CHOKEST New Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabia zake na umri tofautiiii kabisa
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kinyaa.......................
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa umri alionao wala si mtoto kama mnavyomuita muacheni awe na maamuzi ya maisha yake,ila kwa uzuri wake hiyo gari si saizi yake kabisa na ukizingatia kijua ndo hiki asipouanika atautwanga mbichi
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hiki kitoto huwa kinapendeza sana machoni ila ni busara wakamuacha aendelee na maisha yake binafsi, tunashindwa kupambana na maisha magumu kwenye familia zetu tunakazana na hawa watu. Suppose amehongwa wengine tunapata hasara au faida gani? Yaacheni maisha binafsi yabaki ni binafsi atakaye muwahi basi afaidi tu matunda ya uumbaji!
     
Loading...