Msafara wa Rais ulipata ajali leo asubuhi Kimara

Msafara wa Rais ulipata ajali leo asubuhi Kimara

hata kama alikuwa anaenda msibani ni muhimu kujua kuna majukumu muhimu zaidi kila wakati anawaza starehe nchi ataendelea kwa kuhani? awe na upeo wakufikiria mengine zaidi

Asingeenda mngemchambua tena mbona alienda kwa fulani lkn kwa huyu mfanyakazi ya Ofisi yake hajaenda; maana hata kuna mtu kaanzisha thread hapa anahoji kwa Kanumba alitoa M 10 je kwa huyu driver wa Ikulu ametoa ngapi?
Hebu tuacheni majungu jamen; huyu naye ni binadamu kama sisi kwan alispend muda gan?
 
Kuchangisa au kushiriki huduma za kijamii ndo mambo ya msingi ya kumsifia rais, but kuhudhuria misiba na matukio yasiyo na tija kwa taifa zaidi ya umaarufu lazima tuseme na tukemee kama rushwa! Akae ikulu aandae htuba ya kuwafunda mawaziri aliowateuwa ni siyo kwenda kwenye misiba ambayo anawetuma mwakilishi. Hebu acha ushabiki!
 
so long as ilikuwa ni msiba wa mtanzania, haiwezi kuwa safari binafsi. Alikuwa kazini.
jk anaandaa watu wa khani msiba wake ndo issue hata iwe ndogo vipi atakwenda na makamera ya tv ili mrdi wamuone alikuwa kuhani au kuuguza pole. Sasa kwenye mabo ya msingi ho kabisa.
 
Back
Top Bottom