kwa nini ukombozi unaanzia pembeni wakati Dar wengi wajuzi wa kuongea tu vitendo ziro, kwa sisi vijana usharobaro unazidi sana na milegezo ya suluari, na wengi ni watoto waliosomea( FM Academia) Joke, hawana habari na mabadiliko na hawasikii Redio, TV wala kusoma Interneti, wao ni Bongo Star Move, Bongo Fleva, Masikio yanabanwa sana na mambo ya kidunia kama vile mziki wa Kibonngo na kuvaa vizuri ili wavamiwe na wakina mama walioua wame zao ili wapate mali kirahis, ndio hawa wasuka nyere na kutoga masikio.
Ya kulaumu ni serikali ya MWINYI iliyoondoa JKT. Watotot wengi hawajiwezi kazzi melegezo , hata nguvu hawana kabisa kwani chakula chao ni chips na mayai, hawa ndio wanaoomba baba zao wafe ili walithi.