msaada


Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,660
Likes
66
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,660 66 145
wanajamvi polen na kazi.mi nilikuwa naomba msaada ,sina cheti cha kuzaliwa na kinahitajika na bodi ya mikopo ya vyuo vikuu haraka,sasa nimeambiwa kuwa naweza chukua affidavit ya muda.mi ni mgeni kwa mambo ya kisheria,je ntaipataje affidavit na wapi ntapata na kwa mda gani?
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,903
Likes
33
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,903 33 145
wanajamvi polen na kazi.mi nilikuwa naomba msaada ,sina cheti cha kuzaliwa na kinahitajika na bodi ya mikopo ya vyuo vikuu haraka,sasa nimeambiwa kuwa naweza chukua affidavit ya muda.mi ni mgeni kwa mambo ya kisheria,je ntaipataje affidavit na wapi ntapata na kwa mda gani?
Kupata Affitavit ni zoezi la masaa tu, popote ulipo nenda Mahakama yoyote ya Wilaya ata bila kuonana na Hakimu onana tu na Makarani wa Mahakama wao watakusaidia kupata hiduma hiyo kwa garama ndogo sana au Tafuta Wakili yeyote wa kujitegemea atakusaidia ni ndani ya masaa unapata Affidavit, kama vipi ni PM nikuelekeze zaidi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,802
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,802 280
Muambie kabisa asiwape zaidi ya buku 5 na adai several copies.

Mtoa mada, kwa nini usiende rita ukachukua birth certificate tu ya tzs 20,000/= kama ipo karibu? Siku 3 tu unapata cheti bila hongo.
Kupata Affitavit ni zoezi la masaa tu, popote ulipo nenda Mahakama yoyote ya Wilaya ata bila kuonana na Hakimu onana tu na Makarani wa Mahakama wao watakusaidia kupata hiduma hiyo kwa garama ndogo sana au Tafuta Wakili yeyote wa kujitegemea atakusaidia ni ndani ya masaa unapata Affidavit, kama vipi ni PM nikuelekeze zaidi
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,224
Likes
2,218
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,224 2,218 280
Kupata Affitavit ni zoezi la masaa tu, popote ulipo nenda Mahakama yoyote ya Wilaya ata bila kuonana na Hakimu onana tu na Makarani wa Mahakama wao watakusaidia kupata hiduma hiyo kwa garama ndogo sana au Tafuta Wakili yeyote wa kujitegemea atakusaidia ni ndani ya masaa unapata Affidavit, kama vipi ni PM nikuelekeze zaidi
Tunapenda watz kama ww ambao wako tayari kutoa msaada bila malipo. Heko! Kwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,060