Msaada wosia wa marehemu kwa mama wa kambo

superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
2,695
Points
2,000
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
2,695 2,000
Naomba kufahamu Kama marehemu ambae ni mume ameacha wosia unaomtambua mke wake ambae ni mama yetu wa kambo Kama mmiliki wa Mali je mama huyo wa kambo anaweza kuuza Mali alizoachiwa na marehemu wakati Kuna watoto wa marehemu wadogo na wanaosoma ?
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,950
Points
2,000
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,950 2,000
haya Peter E.Mselem hili linakuhusu
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,926
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,926 2,000
Kama karithishwa kama yeye, anaweza kuuza. Ila kama alirithishwa kwa niaba ya watoto na yeye basi hawezi kuuza.

Inashauriwa sana unapotaka kuandika wosia, upate guidance ya wana sheria.
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,887
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,887 2,000
Hawa wanawake wa sasa jamani kabla kuwaachia wosia mtafakari kwanza! Tujifunze kutokana na matukio tunayoyaona na kusikia kila siku....
 
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
2,687
Points
2,000
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
2,687 2,000
Ngoja wanasheria waje ingawa nadhani anaruhusiwa kama yeye ni mmiliki alierithishwa na si kwaniaba ya
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top