Msaada wenu ni muhimu kwangu


queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
.wapendwa hope wote mko fine!
1.naombeni mnisaidie kwa anayejua kodi ya mwezi kwa sehemu inayotosha kufanya mgahawa kariakoo au posta.
2.nataka kununua shamba morogoro lkn sijui ni jinsi gani watu wanafanya wanapotaka kutafuta shamba lakununua na sina mwenyeji huko wakunisaidia kutafuta na pia ningependa kununua kwa kutumia njia za kiserikali,hivyo naomba kwa anayejua juu ya haya maswala anipe japo mwanga.
thanx in advance.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
ila unaita sana qeen, umeolewa??? unaweza pia kupata mchumba hapa jamvini!!!!!

any way, all the best
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
ila unaita sana qeen, umeolewa??? unaweza pia kupata mchumba hapa jamvini!!!!!

any way, all the best
vipo vitu vingine vingi tu vya maana naweza kupata hapa jamvini lkn mchumba kutoka hapa sio my wish!!!asante kwa wazo lako lkn,nipe msaada nilioomba basi kama unajua lolote.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
vipo vitu vingine vingi tu vya maana naweza kupata hapa jamvini lkn mchumba kutoka hapa sio my wish!!!asante kwa wazo lako lkn,nipe msaada nilioomba basi kama unajua lolote.
halafu mbona hujasema thanks pamoja na kukusifia dada? huo si utamaduni wa kiafrika!

haya bwana watakuja hapa wenye madili yao watakumegea wenzio tuko mbali, ila mchumba very important na hapa kuna wazuri tena wote ma-great thinker wa kuaminika!!!!!!!

usipuuzie
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
lol kweli wewe Akili kichwa ni noma
Dada hapa utapata msaada na hapajaaribika neno mie siko maeneo hayo ulotaja
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
inategemea lakini ni kuanzia laki saba kwa mwezi na kuendele.
la shamba, mwingine aseme.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,800
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,800 280
vipo vitu vingine vingi tu vya maana naweza kupata hapa jamvini lkn mchumba kutoka hapa sio my wish!!!asante kwa wazo lako lkn,nipe msaada nilioomba basi kama unajua lolote.
Jibu murua kabisa hilo.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
inategemea lakini ni kuanzia laki saba kwa mwezi na kuendele.
la shamba, mwingine aseme.
Thanx Nanu!inategemea na nini?hivi huwa wanataka ya mwaka au hata miezi 6 unaweza kulipa?
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
Thanx Nanu!inategemea na nini?hivi huwa wanataka ya mwaka au hata miezi 6 unaweza kulipa?
Inategemea na exact location, quality of the building, owner, mara nyingi wanataka kodi ya mwaka.
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
459
Likes
123
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
459 123 60
1. Kwa biashara nadhani kinachotoa uelekeo wa kodi ni eneo husika, jengo na accessibility yake, ila nyingi kwa maeneo hayo uliyotaja ni kati ya laki 6 mpaka 1.5m kwa mwezi na wengi wao huchukua kodi ya mwaka na kuendelea kulingana na biashara unayotaka kufanya!

2. Kuhusu taratibu za ununuzi wa shamba Morogoro, mi si mkazi wa huko ila nilishawahi kufanya taratibu hizo, unakwenda eneo husika unalotaka kumiliki shamba lako hilo, unauona uongozi wa kijiji ukiwa na barua ya maombi kwa mwenyekiti wa serikali ya kijiji ambayo inaeleza kwa ufupi nia yako ya kuhitaji shamba hilo na kiasi cha hekari unazohitaji, then kuna gharama chache ambazo hulipwa kwa baraza la ardhi la kijiji na baadae maombi yako yakioshapitishwa kuna bei ya serikali kulingana na eneo husika ambayo ni kiasi kidogo sana kwa mfano hekari 10 waweza kulipa kiasi cha laki 2 mpaka 3, na baada ya hapo utapewa barua za serikali ya kijiji za kuthibitisha umiliki ambazo utahitaji kuzipeleka ngazi ya wilaya kwa ajili ya upimaji na kuwekewa mipaka ya shamba lako na baadae kupata hati ya umiliki. Natumai umepata mwanga kiasi.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
nawashukuru wote mlionipa mwanga.ila mbona wanafamilia mmenichunia hadi nahisi kutengwa kwa kutopewa ushirikiano wenu jamani bandugu.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
nawashukuru wote mlionipa mwanga.ila mbona wanafamilia mmenichunia hadi nahisi kutengwa kwa kutopewa ushirikiano wenu jamani bandugu.
Kisusi Mohamed amekueleza kinabaubaga juu ya maswali yako! Kazi kwako!
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,638
Likes
358
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,638 358 180
kuhusu shamba morogoro kwa mjini ninayo mawili pale mikese ekari 30 ( nimelima mahindi kidogo mwaka huu) pamoja na kule mgolole kwa masista( kama ekari 17) ...vilevile malinyi nina ekari zisizopungua 80 ,kati ya hizo 50 nalima mwenyewe mpunga ....je unataka ukubwa gani ??? naweza kukuuzia au kukukodisha
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
kuhusu shamba morogoro kwa mjini ninayo mawili pale mikese ekari 30 ( nimelima mahindi kidogo mwaka huu) pamoja na kule mgolole kwa masista( kama ekari 17) ...vilevile malinyi nina ekari zisizopungua 80 ,kati ya hizo 50 nalima mwenyewe mpunga ....je unataka ukubwa gani ??? naweza kukuuzia au kukukodisha
hongera una maeneo mengi!mie nataka lakununua sitaki kukodi ila nidokezee kwanza bei utakayoniuzia kwa ekari moja ndio nitajua ninauwezo wa kununua la ukubwa gani.
 
C

Cotan

Member
Joined
Feb 11, 2010
Messages
72
Likes
4
Points
15
C

Cotan

Member
Joined Feb 11, 2010
72 4 15
Mie ni mzoefu katika eneo lote la kariakoo, hasa kuhusu Masuala ya Biashara.
Unawe kupata eneo la biashara ya mgahawa kwa bei kati ya 150,000 mpaka 1,500,000/= kwa mwezi.Zaidi inategemea na eneo yaani mtaa mfano, mt wa kongo,Aggrey,Swahili,Nyamwezi, Sikukuu,Mchikichi, Msimbazi,Tandamti vyumba vina bei inayokaribiana,ila pia inategemea na aina ya Nyumba na ukubwa wa eneo.
Lakini vema ukaweka wazi aina ya mgahawa unaopenda kuanzisha,je unataka eneo la sq mita ngapi?.Lazima pia ujue aina ya wateja unaowahitaji.NB kumbuka kodi huwa ni kwa mwaka mzima, ila unaweza kupata hata kwa miezi sita.
Karibu sana Kariakoo.
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
454
Likes
5
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
454 5 35
Hellow Queen Kami.
Umeshapata shamba? I can assist some how.
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Posta au kariakoo unataka kwa NHC walishika wahindi au kwa mutu binafsi??? kwa walioshika wahindi ni 1M mpaka laki 9 kwa mwezi kwani hawa wanashika kisha wanapangisha watu hapo usihoji nchi imeuzwa. na kwa watu binafsi ni 2M mpaka 1M sasa sijui unatakaje?
Morogoro viwanja vinapatikana Manispaa hapa Morogoro unakwenda kuandikisha jina Milioni 3 mpaka 4 ila usitoe zaidi ya hapo manispaa wanakupa full documents waweza kukope mukopo sehemu yoyote ila ni hayo tu
 
M

majogajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
321
Likes
6
Points
0
M

majogajo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
321 6 0
mhhhhhhhhh.......hayaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,215,665
Members 463,363
Posts 28,556,279