Msaada wana-jf

Anniem

Member
Aug 27, 2009
31
0
Habari wana Jf, Nina Lap top yangu haikubali kucheza DVD.CD inaonekana ila ukiifungua inaonyesha haina kitu.
 

sijui nini

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
2,553
2,000
hizo ni dalili za kuchoka kwa drive hiyo...haswa kama ulikuwa unatumia sana scratched cd..
 

BPM

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,761
2,000
inawezekana uliitumia sana kuchoma DVD hivyo inashindwa kusoma itakuwa imechoka hiyo
 

Baba Mtu

JF-Expert Member
Aug 28, 2008
873
225

trachomatis

JF-Expert Member
Jun 7, 2011
3,738
2,000
hizo ni dalili za kuchoka kwa drive hiyo...haswa kama ulikuwa unatumia sana scratched cd..
Mi nahitaji kusaidiwa. Natumia Nokia C 6-00. Line zote nikiweka napata mtandao. Tatizo naliwa airtime yangu.Ni tofauti nilipokuwa natumia modem unaweka 2500/- unatumia mwezi mzima
 

sijui nini

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
2,553
2,000
Mi nahitaji kusaidiwa. Natumia Nokia C 6-00. Line zote nikiweka napata mtandao. Tatizo naliwa airtime yangu.Ni tofauti nilipokuwa natumia modem unaweka 2500/- unatumia mwezi mzima
DUH..mkuu hii nayo kali...kutoka kwenye DVD/CD ROM hadi kwenye simu!?? lah... anyway...cha kujiuliza hapo ni kuwa unajuinga na bundle kama unavyofanya kwenye modem? na pia unatumia kwa matumizi mengine hasa kupiga simu na message kwa salio hilohilo au? zaidi ya hapo mkuu wapigie simu customer care check nao!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom