komoakomesha
JF-Expert Member
- May 4, 2020
- 285
- 407
- Thread starter
- #81
Watu humu matomasoHaya mambo hadi yakukute au uyashuhudie live ndio utajua watu anaongea nini bila hivyo utaona ni mambo ya kufikirika tu!!
Watu humu matomasoHaya mambo hadi yakukute au uyashuhudie live ndio utajua watu anaongea nini bila hivyo utaona ni mambo ya kufikirika tu!!
Sio ndogo
Nenda na uchawi wko bank Kama utaambulia kitu ,Ile sehemu acha Kama ikulu paleHuu ni uongo . Kwanini watu huamini uchawi kiwango hichi
? Umewai kuona bank yoyote ikifanya ayo mazindiko .Barclays bank, BOT, ADB, WORLD BANK.CRDB , NMB ETC.
Ndugu yg yalionikuta Ni zaidi ya kusikia kwa mtu akiongeaHuku kwetu ukitaka kuanzsha familia hata kama utapanga chumba lazima utafute wataalamu wakufanyie mambo bila hvyo ndoo ya ujazo wa kg 18 za unga utaitumia kwa wiki moja au hata wiki haiishi mkiwa wawili,wewe na mkeo na Mtoto wenu mchanga
Yule dada amefukuzwa kaziWe si ulikua kwa mganga Sasa mbona unahitaji msaada kwetu
Cctv inaweza kuona wachawi coz hapa kwangu kulikua na watu wanahisiwa ishu kam hizo. Je naweza kuona watu wa namn hiyo?Funga CCTV
Huwezi ona nduguCctv inaweza kuona wachawi coz hapa kwangu kulikua na watu wanahisiwa ishu kam hizo. Je naweza kuona watu wa namn hiyo?
Wachawi Mungu anawaonaNoma saana
Ila kuna mtu aliniambia cctv inaweza kuona ghostHuwezi ona ndugu
Njoo bobo unielekeze jinsi ya kuzuia au hata hapa elezeaHiyo huku kusini tunaiitaga michezo tu. Kuzuia kwake nimichezo pia...