Msaada wachawi wamekuja leo kuiba mahindi

Msaada wachawi wamekuja leo kuiba mahindi

Tula tula, mkaa etc kwenye mahidi
Nipo mkoani kuanza maisha mapya takriban mwaka mmoja Sasa . Usiku wa kuamkia leo mida ya saa nane nilistuka usingizini nikasikia pale nilipohifadhi mahindi kwa ajili ya chakula mtu anayachota na kumimina kwenye sinia au ndoo ya chuma au sifuria, sikuamini ikabidi nijipe muda labda nisiwe nipo ndotoni. Ile Hali ikajirudia zaidi ya mara tano ikabidi nimwamshe wife kote huko kutafuta ushahidi kama niko sawa au naota

Naye kumbe alikuwa macho akaniambia anasikia ikabidi tuwashe tochi kufika pale tunapohifadhi mahindi hakuna mtu na mahindi yako kama tuluvoyaacha

Asubuhi ikabidi nimfuate mzee wa makamo nimuulizie kuhusu hili Jambo akaniambia mchawi alikuwa anachota mahindi Ila macho yetu hatuwezi ona kama yamepungua ila tunavyotumia yataisha mapema kuliko tunavotarajia.

Msaada jamani kwa anayefahamu jinsi ya kuzuia mchawi asichote chakula kwenye ghala langu.

Nakaribisha wote wachangie mawazo kwa aliye serious.
Jambo la kwanza unatakiwa ujikinge ww na familia yako. Kidha ndo ufunge nyumba yako kwa dawa mbali mbali. Kuna dawa nyepeci za kuzuya wa chawi hapo kijijini ulipo. Uliza wazee wa hapo kijijini. Watakusaidia
 
Mchawi hawezi kuiba

Anaroga tu

Full stop


La sivyo Bank, maduka yangekuwa yameshaisha
Aisee huenda hawaibi, lakini huwa wanafanya alichoeleza jamaa.

Unasikia tu mahindi yanamiminwa kwenye lisinia krooooooooooo!!

Kama hawaibi basi wanafanya michezo ya mazingaombwe!

Sikuwahi kuelewa mpaka leo! Niliwashuhudia mwenyewe kwa macho yangu!
 
Sali kwa imani yako. Omba dua/ Fanya maombi kabda yakulaa.

Na kama unaamua kutumia njia asilia (Mazindiko/kinga kuwa sirious na tafta mganga wa ukweli na jiandae kuwa unazindika kila baada ya muda flani. kuhusu dawa za kuonyeshwa sikushauli kwasababu:
1: Wachawi huwa hawakubari kushindwa hivyo ukiweka kinga wanajua then wataenda kukaa kikao waje na mbinu m badala ukiwaziwia tena wanaenda ngazi za juu kutafta msada kwamba kuna mtu anawasumbua na mwisho wa siku wanawaza kukudhuru na si kukusumbua2 au kukuibia km ilivyokuwa mwanzo (huwa wanavikao vya mtaa, kata, wilaya, mkoa nchi hadi Bara. ko wakikushindwa hatua moja wanaenda nyingne )

2: Kama huamini mambo hayo afu unaomba kinga unaweza kupewa dawa au kinga ambayo utajikuta umeingizwa kwenye maagano usiyoyajua na pia kila dawa na miiko yako ko huenda ukaja kukiuka miko ikaja kukukost mbeleni.

3: Kama umeshasema huamini mambo ya waganga inaonesha una chembe za imani ya dini hivyo kupitia kuoneshwa Dawa/ Kinga humu utajikuta umechanganya Imani na hivyo utakosa ulinzi Imara mana Dawa + Mungu =0. ko chagua kimoja ubaki nacho.
Aisee Niko matatizoni
 
Aisee huenda hawaibi, lakini huwa wanafanya alichoeleza jamaa.

Unasikia tu mahindi yanamiminwa kwenye lisinia krooooooooooo!!

Kama hawaibi basi wanafanya michezo ya mazingaombwe!

Sikuwahi kuelewa mpaka leo! Niliwashuhudia mwenyewe kwa macho yangu!
Mshana njoo utusaidie
 
Jambo la kwanza unatakiwa ujikinge ww na familia yako. Kidha ndo ufunge nyumba yako kwa dawa mbali mbali. Kuna dawa nyepeci za kuzuya wa chawi hapo kijijini ulipo. Uliza wazee wa hapo kijijini. Watakusaidia
Mwenye kumtag mshana aje atusaidie
 
Mkuu acha imani za wapuuzi
Kama debe lipo vile vile wewe hofu yako nini,

Kwa siku unakula kilo ngapi kama ni mbili, tenga kilo mbili mbili kwa siku kumi ziweke tofauti.

Hao wanakuchezea tuu hawana lolote
 
Aisee ni wachawi hao au mapepo fulani.

Mimi nilikuwa nawaona kabisa wanawake watatu wamevaa majitu kiunoni wanamimina mahindi. Usiku chumbani.

Ukijaribu kuamka unasikia vishindo vizito wanakimbia nje. Vishindo kama vya tembo.
Aisee noma waliludi Tena au waliondoka moja kwa moja
 
Wachawi hawawezi kuchota maindi kwenye sinia

Kwa sifa za wachawi nazo zisikia hawawezi kua na taalumu locally kama hiyo, wangeweza kuyavuta maindi kimadawa (remotely) wakiwa kwao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom