Msaada wachawi wamekuja leo kuiba mahindi

Msaada wachawi wamekuja leo kuiba mahindi

komoakomesha

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2020
Posts
285
Reaction score
407
Nipo mkoani kuanza maisha mapya takriban mwaka mmoja Sasa . Usiku wa kuamkia leo mida ya saa nane nilistuka usingizini nikasikia pale nilipohifadhi mahindi kwa ajili ya chakula mtu anayachota na kumimina kwenye sinia au ndoo ya chuma au sifuria, sikuamini ikabidi nijipe muda labda nisiwe nipo ndotoni. Ile Hali ikajirudia zaidi ya mara tano ikabidi nimwamshe wife kote huko kutafuta ushahidi kama niko sawa au naota

Naye kumbe alikuwa macho akaniambia anasikia ikabidi tuwashe tochi kufika pale tunapohifadhi mahindi hakuna mtu na mahindi yako kama tuluvoyaacha

Asubuhi ikabidi nimfuate mzee wa makamo nimuulizie kuhusu hili Jambo akaniambia mchawi alikuwa anachota mahindi Ila macho yetu hatuwezi ona kama yamepungua ila tunavyotumia yataisha mapema kuliko tunavotarajia.

Msaada jamani kwa anayefahamu jinsi ya kuzuia mchawi asichote chakula kwenye ghala langu.

Nakaribisha wote wachangie mawazo kwa aliye serious.
 
Kaniambia niende kwa waganga nami siamini waganga
Aisee watu wanaweza kuchukulia hili swala kama la mzaha lakini lina ukweli kwa asilimia zote.

Nikiwa mdogo mdogo niliwahi kushuhudia wachawi wanaiba mahindi wanayamimina kwenye sinia la chuma.

Ni mida ya saa nane za usiku. Walikuwa wanakuja mara kwa mara unasikia tu wanachota mahindi wanayamimina kwenye lisinia fulani (kama ambavyo umeeleza exactly the same way)

Hii wala sio hadithi. Ni kitu nimeshuhudia kwa macho na masikio yangu.

Labda huenda ni mazingaombwe fulani ya nguvu za giza.
 
Aisee watu wanaweza kuchukulia hili swala kama la mzaha lakini lina ukweli kwa asilimia zote.

Nikiwa mdogo mdogo niliwahi kushuhudia wachawi wanaiba mahindi wanayamimina kwenye sinia la chuma.

Ni mida ya saa nane za usiku. Walikuwa wanakuja mara kwa mara unasikia tu wanachota mahindi wanayamimina kwenye lisinia fulani (kama ambavyo umeeleza exactly the same way)

Hii wala sio hadithi. Ni kitu nimeshuhudia kwa macho na masikio yangu.

Labda huenda ni mazingaombwe fulani ya nguvu za giza.
Ndivo hivohivo kilichotokea home leo
 
Sali kwa imani yako. Omba dua/ Fanya maombi kabda yakulaa.

Na kama unaamua kutumia njia asilia (Mazindiko/kinga kuwa sirious na tafta mganga wa ukweli na jiandae kuwa unazindika kila baada ya muda flani. kuhusu dawa za kuonyeshwa sikushauli kwasababu:
1: Wachawi huwa hawakubari kushindwa hivyo ukiweka kinga wanajua then wataenda kukaa kikao waje na mbinu m badala ukiwaziwia tena wanaenda ngazi za juu kutafta msada kwamba kuna mtu anawasumbua na mwisho wa siku wanawaza kukudhuru na si kukusumbua2 au kukuibia km ilivyokuwa mwanzo (huwa wanavikao vya mtaa, kata, wilaya, mkoa nchi hadi Bara. ko wakikushindwa hatua moja wanaenda nyingne )

2: Kama huamini mambo hayo afu unaomba kinga unaweza kupewa dawa au kinga ambayo utajikuta umeingizwa kwenye maagano usiyoyajua na pia kila dawa na miiko yako ko huenda ukaja kukiuka miko ikaja kukukost mbeleni.

3: Kama umeshasema huamini mambo ya waganga inaonesha una chembe za imani ya dini hivyo kupitia kuoneshwa Dawa/ Kinga humu utajikuta umechanganya Imani na hivyo utakosa ulinzi Imara mana Dawa + Mungu =0. ko chagua kimoja ubaki nacho.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom